Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

((Pancake&Weir@Pantip Update HotNews Photo Even Shared " เขมนิจ & ศุกลวัฒน์ " NO.3 )){แตกประเด็นจาก A9036924}  

สวัสดีตอนบ่ายนะคะ ลูกสาว  - วันนี้แตกกระทู้เร็วกว่าทุกวัน

บ้าน  ยินดีต้อนรับเข้าสู่กระทู้ที่ 3 ของบ้านใหม่คนรักแพน-เวียร์  

กระทู้นี้มีข่าวมาอัพเดตนิดหน่อย และก็พูดคุยกันทั่วไป ^_______________^

มีความเคลื่อนไหว ข่าวคราว รูปภาพ มาแปะนิดหน่อยจ้า // กะพริบตา

นางฟ้า  :- ขอแสดงความยินดี -: จุ๊บๆ

กระทู้ ขึ้นบ้านใหม่ ^^ ของเราผลตอบรับจาก ฟค. แพน-เวียร์ ดีใจๆ  ค่ะ

ปลื้มใจมากค่ะ กระทู้นี้มาคึกคักแต่งแต้มเติมสีสันให้กับบ้านกันต่อนะคะ

แต่ยังไม่ได้เตรียมการอะไรมากค่ะ ขอให้ผ่อนคลาย มีความสุขมากๆ

ในบ้านของพวกเรานะคะ เข้ามาเยี่ยมทักทายกันได้เป็นประจำเลยนะคะ

^^ สุดท้ายนี้ขอบคุณเฮดจากเพื่อนๆ ที่มอบให้ค่ะ

pompom
                                                                                 นุ่นลัคกี้^^
                                                         ขออภัย หากผิดตกหล่นเจ้าค่ะ

Credit Head by MissZRSO

จากคุณ : noonlucky
เขียนเมื่อ : 27 มี.ค. 53 13:47:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com