Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เรียนเชิญทั้งหน้าม้าและแฟนๆเรื่อง JIN เข้ากระทู้ ข้องใจอย่างแรงค่าาาา (สปอล์ยค่ะ)  

ดูจบไปเมื่อกี้เลย สงสัยมากค่ะถึงได้เปิดคอมตั้งกระทู้ทันที

สรุปว่า การที่ท่านหมอจินผ่าตัดในโนะคาเสะนี่ คือการเปลี่ยนแปลงอนาคตเลยใช่มั้ยคะ
จะไม่มีการเกิดของหมอจินและมิกิ(แฟนคุณหมอในยุค 2000)
ไม่มีคนจากอดีตขโมยเนื้องอกกับชุดผ่าตัดฉุกเฉินจากโรงพยาบาล (คนนี้เข้าใจว่าน่าจะเป็นท่านเรียวมะ)

แล้วสรุปว่าเนื้องอกมันเกี่ยวข้องด้วยยังไงคะ????

ดูจบแล้วชอบจังเลยค่ะ ชอบมากกกกก ตั้งใจไว้ว่าจะไม่อ่านกระทู้รีวิวหรือสปอล์ยเด็ดขาดก่อนมาดูเรื่องนี้เลย แต่ดันอ่านมังหงะไปซะก่อน ฮ่าฮ่าฮ่า

เนื้อเรื่องแอบมีดัดแปลงนิดหน่อยแฮะ อาจจะปรับให้เหมาะกับเป็นละคร แต่ทำแล้วเข้มข้นกว่าในมังหงะเยอะเลย ได้อารมณ์ลุ้นไปด้วย

ฉากที่ชอบที่สุดคือตอนที่คุณหมอตัดสินใจจะผ่าโนะคาเสะแล้วเอารูปถ่ายไปฝังค่ะค่ะ ให้ความรู้สึกว่าได้เลยว่า จะไม่มัวอาลัยอดีตแล้ว ไม่ว่ายังไงต้องเดินก้าวต่อไปข้างหน้า

แล้วประทับใจคาแรคเตอร์แทบทุกตัวเลยเลยค่ะ
ไม่ว่าจะคุณหมอน่ารักมากกกกกก น่ารักจริงๆ ตอนยิ้มแอบใจละลายไปด้วย ๕๕๕
ซากิที่คอยอยู่เคียงข้างหมอเสมอ โนะคาเสะผู้เข้มแข็งเด็ดขาด (หน้าตาคนเล่นแอบนึกว่ามายะ มิกิซังด้วยแฮะ - -")
แล้วสุดๆก็คือท่านเรียวมะค่ะ เหมือนตัวชูโรงของเรื่องเลย ถึงจะดูต๊องๆไม่ค่อยเต็ม(ยิ่งกว่ามังหงะ)แต่ฉลาดหลักแหลมมากกกกก
จนชักอยากดูละครเรียวมะเดนของป๋ามาซาขึ้นมาทันที อิอิ

ไม่รู้จะพูดยังไง ชอบมากๆค่ะ ทุกอย่างมันลงตัวไปหมดเลยยยย
ใครดูแล้วเข้ามาแซบกันนะค้า

จากคุณ : Pan-Nyo
เขียนเมื่อ : วันจักรี 53 01:33:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com