Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(ถามกูรู)ตามหาชื่อหนัง ช่วยที please!!  

คือหนังเรื่องนี้ดูมานานแล้วค่ะ

เป็นหนังเกี่ยวกับคนนึง เกิดมากำกวมทางเพศ

มี2เพศ อะค่ะ

เนื้อรเื่องจำได้ลางๆนะค่ะ

เพราะตอนที่ดูเดกมาก

คือประมานว่าตัวเอกเกิดมาต้องใช้คำนำหน้าว่านางสาว

แต่พอโตมาจิตจัย + ร่างกาย เป็นผู้ชาย

(ร่างกายอาจไม่ใช้ผู้ชายสมบูรณ์ แต่ก็ไม่เหมือนผู้หญิง)

เขามีแฟนเป็นผู้หญิง แฟนก็นึกว่าเป็นผู้ชายปกติ

จนมาวันนึง จำไม่ได้เหมือนกันว่าทำผิดอะไร

ต้องไปอยู่ในคุก แต่ดันไปอยู่เรือนจำหญิง

นางเอกเลยรู้ว่าเป็น ผู้หญิง

นางเอกรับไม่ได้เลยเลิกกัน

สุดท้าย ตัวเอกคนเนี่ยที่ไม่รู้ว่าเพศอะไร โดนขมขื่น

ทั้งๆที่ตัวเองใจเป็นผู้ชาย

นิจำได้คราวๆๆๆมากเลยอะค่ะ

ใครรู้จริงช่วยบอกชื่อด้วยนะค่ะ

เพราะชอบหนังเรื่องนี้มาก ดูตั้งแต่เด็ก ตอนนี้ยังจำได้ลางๆ

(ไม่ใช่หนังเรื่อง XXY นะค่ะ)

เพราะในเรื่องเหมือนตอนจบไม่ได้โดนขมขื่น และไม่มีแฟนเป็นนางเอก

ตัวเอกตัดผมสั้นค่ะ จำได้ แฟนผู้หญิง ผมยาว

จำได้ลางๆจริงๆ TT

ขอบคุณผู้ที่ตอบด้วยค่ะ

จากคุณ : ไม่รู้
เขียนเมื่อ : 17 เม.ย. 53 04:00:09 A:125.24.71.233 X: TicketID:264750

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com