Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

((Pancake&Weir@Pantip แพนเค้ก&เวียร์ News & EventUpdate Magazine Ect. พูดคุยทั่วไป NO.12)){แตกประเด็นจาก A9152111}  

สวัสดีค่ะทุกคน - หวัดดีช่วงเย็นๆ วันศุกร์ค่ะ

ยินดีต้อนรับเข้าสู่กระทู้ที่ 12 ของบ้าน
ผ่านพ้นวันสงกรานต์ เทศกาลปีใหม่ไทยมาหลายวันแล้ว
แต่เราสามารถทำให้ทุกวันเป็นวันพิเศษได้ค่ะ สุขกายสบายใจกันทั่วหน้าค่ะ

สำหรับคนที่ชื่นชอบ ชื่นชม และติดตามผลงานทางวงการบันเทิงของ เวียร์ ศุกลวัฒน์ กับ แพนเค้ก เขมนิจ สามารถเข้ามาเป็นส่วนหนึ่งกับพวกเราได้นะคะ   มีความเคลื่อนไหว ข่าวคราว รูปภาพ สามารถนำมาแบ่งปันที่นี่ได้ค่ะ  สามารถพูดคุย ปรึกษาหารือ แนะนำเรื่องราวต่างๆ สัพเพเหระ

ขอบคุณพี่ๆ ทุกคนที่ช่วยกันแตกกระทู้นะคะ ขอบคุณมากๆ ค่า

:- ประชาสัมพันธ์ -:
ใครที่จะลงชื่อกับบ้านสามารถหลังไมค์มาที่ noonlucky
มอบรัก
Credit Head by MissZRSO

จากคุณ : noonlucky
เขียนเมื่อ : 23 เม.ย. 53 18:30:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com