Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

=238= Kanjani8 - หายไปนานกลับมาแล้ว{แตกประเด็นจาก A9093733}  

ไม่รู้จะตั้งชื่อว่าอะไรดี ก็เอาตามนี้ละกัน ฮ่าฮ่าฮ่า
เจ้าบ้านกลับมาแล้วค่ะ /โค้ง  ขอแก้ตัวหน้าด้านๆเลยว่า  วินโดว์มีปัญหา 2 รอบซ้อน + เม้าส์พัง + (สำคัญที่สุด) ขี้เกียจ  เลยทำให้ไม่ได้แวะมาที่นี่เลย

ตอนนี้ลงวินโดว์เป็นที่เรียบร้อยแล้วแต่ยังไม่ไว้วางใจนัก กลัวมันเจ๊งอีกรอบ  เลยของดหาอะไรๆสักระยะละกัน  แต่ไฟล์รายการของเอท  เราอัพเป็นปกตินะคะ  ไม่ต้องห่วง ^_^

สำคัญที่สุดคือ ขอบคุณแม่บ้านที่เข้าไปในกระทู้ก่อนๆ ด้วยนะคะ  กลับมาแล้วค่ะ  เดี๋ยวจะตามไปแจกกิฟท์ให้ทุกคนนะ

Credit : sakuraibaby

จากคุณ : zariel
เขียนเมื่อ : 27 เม.ย. 53 19:32:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com