Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[กระทู้รูป]เชิญแวะชมได้นะคะ เพิ่งไปเยี่ยมครอบครัวหูดำมาค่ะ เลยเอามาฝากค่ะ^^  

หวัดดีชาวคลับแพนด้าบ้าพลังทุกคนค่ะ พอดีได้โอกาสไปเยี่ยมครอบครัวหูดำมาอีกครั้งค่ะ เลยถ่ายรูปมาฝากค่ะ
เพิ่งได้ไปเยี่ยมบ้านใหม่ของมี๋ฮุ่ยกับปิงน้อยด้วย กว้างใหญ่สวยงามดีแท้
แต่เสียอยู่อย่างนึงค่ะแสงไม่สว่างเหมือนบ้านหลังเก่าของฮุ่ย
เลยถ่ายรูปยากกว่าค่ะ  
พอดีไปช่วงบ่ายๆ  หมีเลยหลับกันอยู่ รอนานมากกว่าจะตื่น อิอิ
แต่พอหมีตื่นแล้วลุกเดินก็มีเฉพาะมี๋ฮุ่ย ส่วนปิงตื่นเหมือนกันแต่ไม่ยอมย้ายที่เลย ก็เลยได้รูปฮุ่ยเยอะหน่อยค่ะ ส่วนรูปปิงกะป๊าช่วงมีนิดหน่อยค่ะ
เลิฟ ครอบครัวหูดำ กั๊กดำ บูทดำ มากกก
(ขอบคุณ จนท.ถ้ำหมีทุกคนด้วยค่ะ)

จากคุณ : ลายสก๊อตสีฟ้า
เขียนเมื่อ : 30 เม.ย. 53 23:42:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com