Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

|| ก ร ะ ทู้ ถ า ม ค่ ะ ||* :: อยากทราบ น้ำหนัก และส่วนสูง ของ ลุลา LULA ค่ะ ; )))  

คือตอนนี้ จขกท. กำลังไดเอทค่ะ

ไม่รู้ว่าตั้งผิดห้องหรือเปล่า ฮ่าฮ่าฮ่า ...

เรื่องมีอยู่ว่า วันนั้นเจอลุลาที่ตึกแกรมมี่ค่ะ ด้วยความรีบ เลยไม่ได้มองอะไรมากนัก ... แค่เดินเฉียดผ่านลุลาไป แล้วเห็นว่า ส่วนสูงของ ลุลา และ จขกท. เท่ากัน smilesmile

ทีนี้ ได้มานั่งดู MV ราตรีนี้ยังอีกแสนไกล ก้เลยคิดว่า ถ้าจะลด .. ก้อยากได้หุ่นประมาณนี้แหล่ะ .. lovelove

search ประวัติลุลาใน google แล้ว แต่ก้ไม่พบข้อมูลว่าลุลา นน. เท่าไหร่ ><

วอนผู้รู้ผู้ใจดี ช่วยเข้ามาโพสตอบด้วยนะคะ ขอส่วนสูง และน้ำหนักด้วยนะคะ ขอบคุณมากมากค่ะ smilewinklove

จากคุณ : สดใส สุดสวย
เขียนเมื่อ : วันฉัตรมงคล 53 23:16:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com