Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

((Pancake&Weir@Pantip No.17 [OHO] 'ป๋าเวียร์'ควักเงิน 5 แสนถอยมอ'ไซค์ พา'แพน' แว๊น!!))){แตกประเด็นจาก A9203520}  

สวัสดีทุกคนค่ะ วันนี้ sweetkiwi รับหน้าที่แตกกระทู้แพนเวียร์ค่ะ ^0^

ช่วงนี้ มรสุมลูกเล็กๆ จิ๊บๆ ได้พัดผ่านเข้ามาในชีวิตเวียร์และแพน
เวียร์โดนข้อหาหล่อน้อยลงมั่งละ อ้วนฉุตุ๊ต๊ะมั่งล่ะ เที่ยวหนักมั่งละ

น้องแพนก็โดนข้อหาหน้าช้ำ หน้าบานมาเป็นปีที่ 3 ติดต่อกัน 5555 (ตลอดระยะเวลาที่สวีทฯ เล่นพันทิปมาสองสามปี แพนโดนตลอด) แต่น่าแปลกใจ๊แปลกใจ ที่น้องแพนและเวียร์ยังมีงานชุกหนาแน่นตลอดต่อเนื่องไม่เสื่อมคลาย  ติดโพลสำรวจความนิยมต่างๆ มีงานโชว์ตัวทั่วประเทศ  ไปที่ไหนผู้คนเบียดเสียดอยากเจอแพนเค้กและเวียร์เหมือนเดิ๊ม มีคนสมัครเป็นสมาชิกเวบแฟนเพิ่มขึ้นทุกวันๆ

นี่แหละน้า โลกนี้ช่างกว้างใหญ่ไพศาลนัก ความแตกต่างทางความคิดมีอยู่มากมาย ตราบใดที่เราไม่ได้ทำไรไม่ดี ทำไมจะต้องไปแคร์สื่อ ชิมิคะ^0^ (ใช้ความขำเข้าสู้ค่ะ 55)

เว่นนานละ ไปอัพเดทข่างคราวของเวียร์แพนกันค่า ขอให้ทุกคนมีความสุข
ที่เข้ามาในทู้นี้นะคะ โนดราม่าค่ะ

จากคุณ : sweetkiwi
เขียนเมื่อ : 7 พ.ค. 53 10:24:02