Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ชื่นชมและประทับใจในการแสดงของ "น้องเบสท์" ใน "จับตายวายร้ายสายสมร" มาก  

ตั้งแต่ต้นเรื่องจนฉากจบเมื่อวาน
น้องเบสท์เล่นดีมากๆ จริงๆนะครับ
ทำเอาคนที่บ้านนั่งน้ำตาซึมไปหมด
คือเห็นพัฒนาการที่ชัดเจนมาก
เรื่องนี้ถ้าตัดต่อดีๆ ไม่ตัดทิ้งไปเยอะ
ผมว่าเราคงได้เห็นฝีมือของน้องมากกว่านี้
มันดูตัดตอนไปหน่อย แต่น้องก็ทำได้ดีมาก
ต่างจากเรื่องแรก (ความลับของซุปเปอร์สตาร์)
ป่าน หุ่นยนต์ ที่แบบว่าแข็งมากกกก
ดูทีไรก็ขัดใจ อยากเปลี่ยนช่องหนี
แต่นี่จับตายฯ ไม่ใช่แข็งน้อยลงนะครับ
เค้าเรียกว่าเล่นเนียนและสุดยอดมาก
เรื่องแรกทำไว้ไม่ดี เรื่องสองกลับมาแก้มือ
ผมว่าน้องเค้าไม่ทำให้แฟนละครอย่างเราๆผิดหวังจริงๆ
อยากดูผลงานเรื่องใหม่ของน้องเบสท์จัง
เรื่องหน้าขอแบบพ่อแง่:-)อนจะน่ารักมาก
เพราะน้องมีหน้าตาที่น่ารักเป็นทุนเดิมอยู่แล้ว
ผมว่าน้องเค้าเหมาะกับบทกุ๊กกิ๊ก น่ารักใสๆ
ไม่เหมาะกับบทอ่อนแอเจ้าน้ำตาเลยจริงๆ

P.S. ถ้ามีรางวัล "ดาวรุ่งหญิงที่มีพัฒนาการยอดเยี่อม" ผมขอยกให้น้องเค้าเลยครับ เก่งจริงๆ

จากคุณ : alphabet
เขียนเมื่อ : 7 พ.ค. 53 10:42:55 A:58.8.72.105 X: TicketID:227848

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com