Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

โหวตเลยดีกว่า จะได้ไม่ต้องเถียงกัน องค์บาก 3 น่าดูไหม  

น่าดูมากมายจ๊ะ (6 คน)
  ดีนะแต่ไม่สมบูรณ์ (6 คน)
  กลางๆดูก็ได้ไม่ดูก็ได้ (5 คน)
  ไม่ค่อยประทับใจแต่ก็พอดูได้ (5 คน)
  อย่าเสียเงินดีกว่า (31 คน)

11.32%
  น่าดูมากมายจ๊ะ (6 คน)
 11.32%
  ดีนะแต่ไม่สมบูรณ์ (6 คน)
 9.43%
  กลางๆดูก็ได้ไม่ดูก็ได้ (5 คน)
 9.43%
  ไม่ค่อยประทับใจแต่ก็พอดูได้ (5 คน)
 58.49%
  อย่าเสียเงินดีกว่า (31 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 53 คน

คือผมอยากทราบความคิดเห็นของคนในห้องที่ไปดูมาแล่้วนะครับ ว่าคิดยังไงกับหนังเรื่องนี้ น่าดูไหม

ขอเหตุผลง่ายๆจะได้ไม่ต้องเถียงกัน

โหวตทำไม

คือผมตั้งโหวตเพื่ออยากทราบว่าคนที่ประทับใจเท่าไหร่ คนที่ไม่ประทับใจเท่าไหร่

ไม่ได้มีจุดมุ่งหมายอื่นเลยครับ อยากทราบจำนวนครับ ผมคงไม่ตัดสินว่าหนังดีหรือไม่ดีจากจำนวนคนที่มาโหวต

แค่ อยากถามความรู้สึกเฉยๆครับ ว่าคนส่วนใหญ่คิดยังไงกับหนังเรื่องนี้

ผม เชื่อในรสนิยมหนังของตัวเองครับ เรื่องแบบนี้ไม่มีใครถูกหรือผิดครับ

แก้ไขเมื่อ 11 พ.ค. 53 01:46:48

แก้ไขเมื่อ 11 พ.ค. 53 00:12:02

จากคุณ : ความรักฉันคือเธอ
เขียนเมื่อ : 10 พ.ค. 53 23:36:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com