Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ประมวลภาพงานประกาศรางวัล Kazz Awards 2010 [น้องเก้า ชิน K-otic แดน แพทตี้ กุญแจซอล ฯลฯ]]  

งานนี้ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณทางหนังสือ Kazz มากๆนะค่ะ
และก็ขอแสดงความยินดีเนื่องในโอกาสครบรอบ 4 ปี ขอให้อยู่คู่กับวัยรุ่นไทยไปอีกนานๆเลยนะค่ะ ^^ ชนแก้ว

แสดงความยินดีกับผู้ที่ได้รางวัลในทุกสาขาด้วยค่ะ พลุ

งานนี้อยู่ไม่จบนะค่ะ ขาดช่วงเดินแบบค่ะ เพราะว่ากลัวขึ้นรถเที่ยวสุดท้ายกลับบ้านไม่ทันค่ะ (เด็กชานเมืองก็ยังงี๊) 5555

งานนี้ช่วงที่แสงน้อยหรือเจอแสงแดงมากๆ กล้องก้อไม่ค่อยไหวเหมือนกัน วืดเพียบ  กุมขมับกันเลยทีเดียว  เอาเท่าที่เจาะๆมาได้นะค่ะ

จากคุณ : Lennox
เขียนเมื่อ : 13 พ.ค. 53 18:27:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com