Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>>[O & Fluke Family]<<<เรือนพชรานุชิต>>> ๒๙๖ ..OFFC เพราะว่าเธอนั้นคือดวงใจของฉัน..{แตกประเด็นจาก A9243336}  

OFFC รักพี่โอและน้อง..

เพราะว่าเธอนั้นคือดวงใจของฉัน ..
และทำให้ทุก ๆ วันฉันเดินสู้ต่อ..
ล้มและลุกเท่าไรไม่เคยจะท้อ ไม่เคยหวั่นไหว...

-ดิทเพิ่มเติมค่ะ-

ขอรบกวนชาวเรือนทุกคนตามกลับไปเรือนเก่าหลังนี้ด้วยค่ะ คห. 120 เป็นต้นไปนะคะ

http://www.pantip.com/cafe/chalermthai/topic/A9206490/A9206490.html#120

รายชื่อชาวเรือนตัวโต ๆ อ่านเห็นชัด ๆ อาจจะหลายอันแต่บีคิดว่าโอเค
ไม่น่าจะเปลือง พื้นที่มากนักถือเป็นการให้ความสำคัญกับสมาชิกเพื่อนร่วมเรือนของเราเนอะ
ใครที่ชื่อหรือล็อคอินผิด หรือต้องการให้ปรับตรงส่วนไหน
เม้นบอกกันไว้ในเรือนเก่าตามลิ้งนี้ได้เลยค่ะ..พร้อมน้อมรับไปแก้ไขค่ะ
บีจี จากพี่ก้อยค่ะ ขอบคุณมากนะคะ หากใครถูกใจก็เม้นบอกกันสักนิดน้า อิอิ..

แก้ไขเมื่อ 15 พ.ค. 53 01:41:43

จากคุณ : sarabee
เขียนเมื่อ : 14 พ.ค. 53 11:16:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com