Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

- - - น้องเก้า - จิรายุ คนอะไรยิ่งโต ยิ่งหล่อ - - - (ขออภัย หากกระทู้ซ้ำ)  

หากซ้ำ แจ้ง ลบ ได้นะคะ

เครดิต :  http://women.mthai.com/views_Amazing-Men_11_48_41483_1.women

น้องเก้า - จิรายุ  คนอะไรยิ่งโต ยิ่งหล่อ

น้องเก้า - จิรายุ ละอองมณี นักแสดงหนุ่มน้อยเจ้าเสน่ห์ ที่เนื้อกำลังแตกหนุ่มเปรี๊ยะๆ ทำเอาสาวน้อยสาวใหญ่เคลิบเคลิ้ม ไปกับความหล่อ น่ารัก สดใส กับเป็นแถบๆ วันนี้โอกาสดี ได้มานั่งเปิดอกคุยถึงเรื่องหัวใจของหนุ่มคนนี้ เอ๊ะ!! หล่อๆ แบบนี้ หัวใจยังว่างมั้ยจ๊ะ

ได้ข่าวว่าคุณแม่ไฟเขียวแล้ว ถ้าน้องเก้าจะมีแฟน?

ไม่อยากใช่คำว่าแฟน ถ้าตัวเรายังไม่โตพอที่จะคบใครเป็นแฟนได้ แต่เด็กวัยรุ่นสมัยใหม่นิดๆหน่อยๆก็เป็นแฟนกัน แต่จริงๆ แฟนมันก็คือการรักกันจริงๆ และต้องดูว่าเราโตพอหรือยัง ตอนนี้ก็คบเป็นเพื่อนกันไปก่อน

ตอนนี้มีคุยเป็นเพื่อนกี่คนล่ะจ๊ะ

เยอะครับ ถ้าคุยเป็นเพื่อนกัน ผมมีเพื่อนผู้หญิงเยอะมาก เพราะอยู่รร.สหด้วย

มีคนไหนที่คิดเกินกว่าเพื่อนบ้างไหม

(หัวเราะ) ก็มีครับ คือในชีวิตเนี่ย ผมไม่เคยขอเบอร์ หรือขออะไรใครเลย แต่มีอยู่ครั้งนึงเรารู้สึกว่าคนนี้น่ารักว่ะ เลยขอ pin (bb) ไป แต่ตอนนี้กลายเป็นเพื่อนกันแล้วครับ เพราะคิดว่าเป็นเพื่อนกันมันเจ๋งกว่า

สเปกของน้องเก้าเป็นแบบไหนจ๊ะ

ผมเป็นคนชอบผู้หญิงอารมณ์ดีครับ ไม่เน้นหน้าตา ขอแค่ดูโดยรวมแล้ว ดูเป็นธรรมชาติและเซ่อร์ๆ หน่อย ไม่ค่อยชอบผู้หญิงเรียบร้อยครับ

เล่นละครกับพี่อั้มด้วย??

ใช่ครับ เรื่องคู่แค้นแสนรัก พี่อั้มเขาน่ารักครับ ผมก็เคยเจอแล้วนะ แต่แค่เจอตามงาน แต่พอได้มาเล่นละครด้วยกันพี่เขาดูเป็นมืออาชีพมากครับ

ฝากผลงานได้เลยจ้า

ก็ตอนนี้กำลังถ่ายทำอยู่ครับ เรื่อง เลิฟ เลิฟ จุลินทรีย์ครับ ผมแสดงเป็นแล็คโตบาซีรัส (หัวเราะ) ล้อเล่นครับ มันเป็นชื่อหนัง มีความหมายเป็นนัยๆอยู่ ต้องไปดูครับ น่าจะประมาณปลายปีคงจะได้ดูกันครับ

จากคุณ : เย็นตาโฟต้มยำ
เขียนเมื่อ : 18 พ.ค. 53 17:25:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com