Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สืบเนื่องจากกระทู้ ของ ออฟ พงษ์พัฒน์ มาอีกสักกระทู้  

ในยามที่บ้านเมืองเป็นแบบนี้ แต่ก็ยังจะพยายามแบ่งแยก ฝักฝ่าย ผมขอเอาคำพูดของคน คนนึง มาให้อ่านกันครับ

ความคิดเห็นที่ 744    

ผมรู้แต่ว่า

สมัยก่อนตอนเป็นเด็ก เวลาที่ผมทำผิดแล้วโดนพ่อตี ผมจะเกลียด จะโกรธ จะด่าพ่อมากสักแค่ไหน

แต่พ่อไม่เคยไล่ผมออกจากบ้านเลยครับ

ฝากไว้แค่นี้แหละครับ

แล้วคุณเป็นใครมาไล่ผมออกจากบ้านนี้

จากคุณ : [Radio Edit]    
เขียนเมื่อ : 21 พ.ค. 53 11:30:12  

ผมเชื่อว่า ลูก ๆ ทุกคนในบ้านหลังใหญ่แห่งนี้ สามารถทำผิด เข้าใจผิด เพราะการได้ข้อมูลผิดๆ แต่ผมเชือ่ว่าเค้าเหล่้านั้นสักวันจะ กลับมารักพ่อ เหมือนที่ผมรักสุดหัวใจ  ขอบคุณที่เข้ามาอ่านคัรบ

จากคุณ : mootomoosun
เขียนเมื่อ : 21 พ.ค. 53 15:27:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com