Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผู้หญิงที่สวยที่สุดในประเทศไทย ชุดที่ 1 ( หมวดนักเเสดงช่อง 3 )  

เจนี่ เทียนโพธิ์สุวรรณ (14 คน)
  ไลลา บุญยศักดิ์ (72 คน)
  อารยา เอ ฮาร์เก็ต (34 คน)
  ศรีริต้า เจนเซ่น (109 คน)
  เข็มอัปสร ริริสุขขะ (84 คน)
  อรวริทร์ โอสถานนท์ (3 คน)
  เเอน ทองประสม (58 คน)
  ณฐพร เตมีรักษ์ (28 คน)
  ทักษอร ภักดิ์สุขเจริญ (89 คน)
  หยาดทิพย์ ราชปาล (7 คน)

2.81%
  เจนี่ เทียนโพธิ์สุวรรณ (14 คน)
 14.46%
  ไลลา บุญยศักดิ์ (72 คน)
 6.83%
  อารยา เอ ฮาร์เก็ต (34 คน)
 21.89%
  ศรีริต้า เจนเซ่น (109 คน)
 16.87%
  เข็มอัปสร ริริสุขขะ (84 คน)
 0.60%
  อรวริทร์ โอสถานนท์ (3 คน)
 11.65%
  เเอน ทองประสม (58 คน)
 5.62%
  ณฐพร เตมีรักษ์ (28 คน)
 17.87%
  ทักษอร ภักดิ์สุขเจริญ (89 คน)
 1.41%
  หยาดทิพย์ ราชปาล (7 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 498 คน

ขอความร่วมมือนะครับ  

ผมจะเอา 2 อันดับเเรก ไปรวบรวมกับ ชุดที่ 2 - 5

ไปจัดทําโพล เพื่อหาผู้หญิงที่สวยที่สุดในประเทศไทยครับ

เพื่อมไม่เป็นการเสียเปรียบเเละได้เปรียบ ผมได้เเยกออกเป็นทั้งหมด 3 ชุด

เพื่อที่จะได้หาผู้หญิงที่ขึ้นชื่อว่าสวยที่หลากหลายครับ

ปล...การกดโหวต อาจจะมีข้อผูกมัดที่ว่า ใครมีเเฟนคลับเยอะก็ได้ไป...
เเต่ทั้งนี้ทั้งนั้น...ขอความร่วมมือ จากใจจริงนะครับ เเบบไม่ลําเอียงนะครับ

ผมได้คัดเลือก บุคคลที่เคยได้รับการโหวตเเละการจัดสรร ในนิตยสารต่าง ๆ เช่น ทีวีพูล ทรูอินไซด์ MARS FHM มาคละเคล้ากันหลากหลายคนในวงการบันเทิงครับ

อาจมีหลายคนที่ตกหล่น เเละดาราที่ท่านชื่นชอบไม่มีรายชื่อ
ทั้งนี้ทั้งนั้น ผมได้รวบรวมเเละอ้างอิงมาจากนิตยสารดังกล่าวที่ได้กล่าวมา ซึ่งล้วนเเต่เคยติดโพล สาวสวย เเละสาวเซ็กซี่ครับ

แก้ไขเมื่อ 24 พ.ค. 53 22:01:35

จากคุณ : earthy_kk
เขียนเมื่อ : 24 พ.ค. 53 21:58:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com