Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผู้หญิงที่สวยที่สุดในประเทศไทย ชุดที่ 5( หมวดตกหล่น )  

พัชรินทร์ จัดกระบวนพล (0 คน)
  มาริษา อานิต้า (8 คน)
  อคัมย์ศิริ สุวรรณสุข (76 คน)
  พรชิตา ณ สงขลา (11 คน)
  ธัญาเรศ เองตระกูล (42 คน)
  พีรณีย์ คงไท (14 คน)
  ฑิฆัมพร ฤทธิ์ธาอภินันท์ (29 คน)
  ภรณ์ทิพย์ วงศ์กิจจานนท์ (23 คน)
  พีชญา วัฒนามนตรี (51 คน)
  ภัทรธิดา พัชรวีรพงศ์ (13 คน)

0.00%
  พัชรินทร์ จัดกระบวนพล (0 คน)
 3.00%
  มาริษา อานิต้า (8 คน)
 28.46%
  อคัมย์ศิริ สุวรรณสุข (76 คน)
 4.12%
  พรชิตา ณ สงขลา (11 คน)
 15.73%
  ธัญาเรศ เองตระกูล (42 คน)
 5.24%
  พีรณีย์ คงไท (14 คน)
 10.86%
  ฑิฆัมพร ฤทธิ์ธาอภินันท์ (29 คน)
 8.61%
  ภรณ์ทิพย์ วงศ์กิจจานนท์ (23 คน)
 19.10%
  พีชญา วัฒนามนตรี (51 คน)
 4.87%
  ภัทรธิดา พัชรวีรพงศ์ (13 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 267 คน

หมวดนี้พิเศษหน่อยนะครับ *****

สําหรับโพลชุดนี้

ผมจะเอา 1 อันดับเเรก ไปรวบรวมกับ ชุดที่ 1 -4 เเละ 6

ไปจัดทําโพล เพื่อหาผู้หญิงที่สวยที่สุดในประเทศไทยครับ

เพื่อไม่เป็นการเสียเปรียบเเละได้เปรียบ ผมได้เเยกออกเป็นทั้งหมด 6 ชุด

เพื่อที่จะได้หาผู้หญิงที่หลากหลายครับ

ปล.

การกดโหวต อาจจะมีข้อผูกมัดที่ว่า ใครมีเเฟนคลับเยอะก็ได้ไป...
เเต่ทั้งนี้ทั้งนั้น...ขอความร่วมมือ จากใจจริงนะครับ เเบบไม่ลําเอียงนะครับ

ผมได้คัดเลือก บุคคลที่เคยได้รับการโหวตเเละการจัดสรร ในนิตยสารต่าง ๆ เช่น ทีวีพูล ทรูอินไซด์ MARS FHM มาคละเคล้ากันหลากหลายคนในวงการบันเทิงครับ

อาจมีหลายคนที่ตกหล่น เเละดาราที่ท่านชื่นชอบไม่มีรายชื่อ
ทั้งนี้ทั้งนั้น ผมได้รวบรวมเเละอ้างอิงมาจากนิตยสารดังกล่าวที่ได้กล่าวมา ซึ่งล้วนเเต่เคยติดโพล สาวสวย เเละสาวเซ็กซี่ครับ

แก้ไขเมื่อ 24 พ.ค. 53 22:25:33

จากคุณ : earthy_kk
เขียนเมื่อ : 24 พ.ค. 53 21:58:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com