Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วงเคอฟิวทั้งอาทิตย์ ช่วยแนะนำหนังให้คนนอนดึกอย่างผมดูหน่อยครับ  

ปกติจะเป็นคนนอนดึกอะครับ ช่วง 2ทุ่มขึ้นไปนี่เป็นเวลา ลั้ล ลา บ้านช่องไม่ได้อยู่กันเลย ไปร้านเกมส์บ้าง สังสรรค์บ้างตามเรื่องตามราว

เข้าเรื่องนะครับ แนะนำหนังให้ผมดูหน่อยครับ ส่วนตัวแล้วค่อนข้างจะดูหนังเป็น ดูได้ทุกแนว ตอนนี้อยากเน้นหนัง โรแมนติกคอมเมดี้ ประมาณ Hitch,There Somting About Mary,Long Come Polly เป็นหลักๆน่ะครับ แต่ช่วงนี้ว่างๆ ดูได้วันละ 3เรื่อง+ ก็อยากได้หนังหลายๆแนวน่ะครับ แต่ไม่อยากดูหนังเครียดๆแหวะๆ แบบ Davinci Code,Saw อะไรพวกนี้น่ะครับ(แต่หนังปรัชญาเท่ๆแบบWatch Menผมชอบนะ )Action ,War ,18+(American Pie , Sex Drive)อะไรพวกนี้ได้หมดครับ
หนังดีๆ ที่ผ่านมาประมาณ3ปี+ ผมคงจะตกสำรวจเยอะอยู่ ยังไงก็ขอร้องให้เพื่อนๆชาวเฉลิมไทยแนะนำมาหน่อยนะครับ
ปล.พวกหนังทำเงินหนักๆ(ในไทย) ผมคิดว่าคงผ่านตาหมดแล้วปล่อยผ่านไปก็ได้นะครับ
ปล.อีกที ขอโทษที่ใช้บัตรผ่านตั้งกระทู้ครับ ไว้หมดบัตรผมจะสมัครบ้าง
ขอบคุณล่วงหน้าครับผม

จากคุณ : Cr4zy
เขียนเมื่อ : 25 พ.ค. 53 04:19:06 A:124.120.124.160 X: TicketID:255119

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com