Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใครรู้หรือมองออกช่วยทีครับ  

อยากรู้ว่าดาราตามนี้เป็นเกย์หรึอเปล่าครับ
ทอม ครูซ ...เคยได้ยินมา
เฟียต (พิธีกรคู่เอกกี้) ....บางรายการแมนมากเลยงง
วง บีโอวาย....ทั้งหมดนั้นแหละครับสงสัย
ก็อต จักพรรณ...เนี่องด้วยไม่เคยเป็นข่าว
อ๋อง มะลิ....สงสัยน้ำเสียงและบุคลิก
วู้ดดี้...เกิดมาคุย
คู่แฝด แจ๊คจิล....เก่าไปมั้ยอ่ะ เห็นหน้าเด้ง
หมอดูลักษ์...ฟัน..ธง
โอ อนุชิต...เคยเห็นนานแล้ว
เป๊ก..อ๊อฟ..ไอซ์ ...ไม่ชัดเจน
หมอดู ซัน .....กล้ามปู
ป็อบ แคลลอรี่.....บลาๆๆ
เบน ชลาทิศ.....เพื่อนบอก
ป๊อด ธนชัย อุชิน.....ไม่เชื่อ

แค่นี้ก่อนครับ
แค่อยากรูันะครับ ไม่ได้อคติแต่อย่างใดครับ
และผมก็ไม่ได้เป็นด้วยครับ

จากคุณ : พันธุ์ตะลอน
เขียนเมื่อ : 27 พ.ค. 53 23:50:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com