Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากถามเพื่อนที่ดู time between dog and wolf แล้วค่ะ มีข้อสงสัยค่ะ (สปอยล์)  

เพิ่งดูจบค่ะ  สดๆเมื่อวานนี้เอง สนุกมากกกกกกกกก เรื่องนี้จุนกิเท่สุดๆ
ดูจบแล้วมีเรื่องคาใจนิดหน่อยค่ะ อยากให้เพื่อนที่ดูแล้วช่วยนิดนะคะ
1. ตอนจบนางเอกจะไปเรียนต่อที่ปารีส พระเอกก็จะไปปารีสเช่นกัน เหมือนบอกใบ้ว่าทั้งสองอาจได้เจอกันอีกหรือเปล่าคะ (คาใจมาก สงสารทั้งคู่เลย)
2. หัวหน้าจอง ที่ได้ USB ปลอมจากพระเอกไปแล้วรีบเปิดดูทันที หนังต้องการบอกว่าเค้ามีเจตนาร้าจะฮุบเงินไว้เอง หรือว่าแค่ทำตามหน้าที่คะ
3. ที่ยีราฟไม่พูด เพราะอะไรแน่คะ เมาบอกว่าพระเอกตอบถูกไม่หมด (พระเอกตอบว่าแค่มองตากะเมาก็รู้ใจไม่ต้องพูดอีก)
ปล.ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : ยสนัน
เขียนเมื่อ : 30 พ.ค. 53 15:09:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com