Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

วันหนึ่งวันนี้ที่ฉันเจอคุณเต และคุณนาวา แต่......  

วันนี้ไปเดอะมอลล์บางกะปิมาค่ะ
เดินอยู่ชั้น 2 ทันใดนั้นก็ได้ยินเสียงกรี๊ดค่ะ ดังมากมาจากชั้น 1 ค่ะ ความคิดแรกอิชั้นนึกว่าไฟไหม้!!!

คนก็พากันหันไปมองที่มาของเสียง แล้วก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้น เลยเดินเข้าห้องน้ำไป แล้วนึกยังไงไม่ทราบค่ะเดินลงไปชั้น 1 แล้วเห็นคนมุงๆ นึกว่าแจกของฟรีกะว่าจะรีบวิ่งเข้าไปบ้าง 555
มาจากร้าน บิวตี้บุฟเฟ่ค่ะ

วิญญาณไทยมุงเข้าสิงทันที รีบวิ่งเข้าไปในทันใด
คนเยอะมาก เอ๊ะเค้ามุงไรกันหว่า ?

เลยถาม PR หน้าร้านว่ามีอะไรกัน
PR ตอบว่าหมากมาค่ะ

รีบเลยค่ะทำตัวลีบ แทรกซึมเข้าไปอย่างรวดเร็ว 5555

และแล้วค่ะ และแล้ว
เห็นแล้ว กรีซซซซซซซซซซ
หมากหน้าใสมว๊ากกกกกกกกก
ยังค่ะ ยังไม่เห็นแบรี่ (อยู่หลังเวที)
สักพักพิธีกรเรียกให้ออกมา มีมา 5 หน่มหล่อค่ะ
แต่อิชั้นรู้จักแค่ 2 หนุ่มอะ -_-"

รีบควานหามือถือในกระเป๋าฉับพลัน

ทันใดน้านนนนนนนนนนน

หามือถือไม่เจอค่ะ

ผ่าง!!!!!!!

ไม่ได้เอามือถือมา >,,,,,,,,,,,,,<
อยากกรี๊ซซซซซซซวซซ 8 ตลบ
เฮ้อ วันอื่นไม่มีอะไรให้ถ่ายหล่อนหยิบมา
แต่วันนี้ มี 2 หนุ่มมาให้หล่อนถ่ายตัวเป็น ๆ ดันไม่ได้เอามา เซ็งมากมายค่ะ

ใครไปถ่ายมาได้ ขอด้วยนะคะ
จขกท. ต้องการมากมายอะค่ะ

ปล.หมากตัวสูงกว่าแบรี่นะ   แต่ดูในทีวีแล้วเหมือนแบรี่สูงกว่าเลยอ่า
จากที่เห็นนะคะ หมากหล่อค่ะ แต่แบรี่น่ารัก อิอิ love

จากคุณ : cookiepear
เขียนเมื่อ : 1 มิ.ย. 53 22:33:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com