Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากทราบเหตุผลที่โลชั่นยี่ห้อวาสลีน เลือก เชอรรี่ เป็นพรีเซนเตอร์ค่ะ  

ก่อนอื่นต้องออกตัวก่อนนะคะว่าไม่ได้ไม่ชอบ หรืออคติ หรืออะไรทั้งสิ้นนะคะ ด้วยเหตุที่สงสัยว่าคุณเชอร์รี่เค้าหายหน้าไปจากวงการบันเทิงไทย (แต่ไปนอก) ไปนาน จู่ๆ เค้าก็กลับมาเป็นพรีเซ็นเตอร์โลชั่นวาสลีน ตามคาร์แรกเตอร์ในโฆษณาอาจจะดูคล้ายผู้เชี่ยวชาญด้านผิว(ดิฉันไม่รู้จะใช้คำว่าไรดี) มีใครพอจะให้เหตุผลได้บ้างคะ  บางทีดิฉันอาจจะตกข่าว บ้างอ่ะค่ะ

จากคุณ : คุณหนูรีแล็กซ์
เขียนเมื่อ : 4 มิ.ย. 53 14:20:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com