Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

^^ มาขอเสียงคนคิดถึงคู่หมิว-วิลลี่ค่ะ  

คราวก่อนตั้งกระทู้ตอนตี 4 รันหายไปเร็วมาก ๆ ค่ะ

เลยมาตั้งใหม่ ใครอยากดูรูปคู่ตามไปได้อันเก่านะคะ

แบบคิดถึงคู่พี่หมิว-พี่วิลลี่จังค่ะ อยากดูละครพี่เค้าอีก

พึ่งมาดูเรื่องรักเล่ห์เพทุบายรอบสองจบไปหมาด ๆ ตอนก่อนรู้สึกชอบมาก

คงเพราะสมัยก่อนนางเอกส่วนใหญ่จะเจ้าน้ำตา ไม่สู้คน แต่เรื่องนี้นางเอก

นางรองสวย ฉลาด(แอบร้ายด้วย)  พระเอก พระรอง แม้แต่กองทัพก็หล่อมั่กมาก 555+

แต่ตอนนี้รู้สึกว่า ทำไมเรื่องนี้ไม่เห็นมีฉากสวีตเท่าไรเลย

สงสัยอยากได้เพิ่มอีก แบบไม่พอ อิอิ  แต่ให้อภัยค่ะเพราะชอบฉากตอนจบ

ดูน่ารัก ๆ ธรรมชาติ รู้สึกเหมือนดูชีวิตจริงมาก ๆ ค่ะ ดูแล้วรู้สึกอิ่มใจดี ^^

ตอนนี้จำเรื่องตามหัวใจไปสุดหล้าได้แล้ว เรื่องนั้นสนุกมาก ๆ ค่ะ

คิดถึงคู่นี้มาก ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เลยอ่ะค่ะ แบบอารมณ์วันวานยังหวานอยู่

ตอนที่คู่นี้เค้าเล่นคู่กันอินมากจนอยากให้คู่กันนอกจอเลยค่ะ

ปล. คิดถึงกลิ่นไอ ละครไทยสมัยก่อนจังค่ะ อิอิ ไม่ได้มาเช็คอายุนะคะ

แก้ไขเมื่อ 05 มิ.ย. 53 08:53:54

แก้ไขเมื่อ 05 มิ.ย. 53 08:48:59

จากคุณ : chinchang&jaejung
เขียนเมื่อ : 5 มิ.ย. 53 08:39:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com