Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มาแล้วครับ ภาพบวงสรวง ปลาไหลป้ายแดง @ หนองแขม  

สวัสดีครับ วันนี้ผมมีภาพมาฝากชาวเฉลิมไทยทุกๆท่านนะครับ เป็นภาพบวงสรวงละครเรื่องใหม่ของค่าย good filling เรื่อง ปลาไหลป้ายแดง ที่มี พี่สมาทร์ กับพี่เชอร์รี่ นำแสดงครับผม

ผมต้องขอบคุณ พี่วิทย์ พี่คิง ผู้จัด พี่ pr พี่ๆทีมงาน และบรรดานักแสดงทุกท่านนะครับ ที่ให้เกียรติและเอื้อเฟื้อให้ผมถ่ายภาพมาฝากชาวเฉลิมไทยทุกท่านนะครับ และต้องขอขอบคุณพี่ๆน้องๆ FC พี่เชอร์รี่ด้วยนะครับ ที่ให้ความเป็นกันเอง และแลกเปลี่ยนข้อมูลละครเก่าๆของพี่เชอร์รี่ครับ ( พี่เชอร์รี่เองก็ Friendly มากครับ สุดยอดเลย !!! )

สุดท้ายนี้ตอนแรกผมมีคลิปเสียงของนักแสดงจะเอามาฝากทุกท่าน แต่วันนี้ลงให้ไม่ทันเนื่องจากเครื่องมือไม่พร้อมครับ ใครอยากได้คลิป เชิญติดต่อได้ที่หลังไมล์นะครับ  และผมก็อยากให้ชาวเฉลิมไทยให้คะแนนภาพของผมด้วยนะครับว่าได้เท่าไหร่ ผมพร้อมจะนำขอติชมไปปรับปรุงแก้ไขครับ  ก่อนจากวันนี้ขอให้ทุกท่านมีความสุขกับการรับชมรูปของผมนะครับ สวัสดีครับ

.............................

เรื่อง : ปลาไหลป้ายแดง
บทประพันธ์  :  ณารา
บทโทรทัศน์ :  สมภพ ผูกพันน้อย
กำกับการแสดง : วรวิทย์ ศรีสุภาพ
ผลิตโดย :  บริษัท กู๊ด ฟิลลิ่ง จำกัด
ผู้จัด :  สมจริง ศรีสุภาพ

รายชื่อนักแสดง

กฤษฎา พรเวโรจน์   รับบท พริษฐ์
เข็มอัปสร สิริสุขะ  รับบท ปัณฑารีย์ , เพ่ย เพ่ย
ธนกฤต พานิชวิทย์  รับบท ปุริม
พริมรตา เดชอุดม  รับบท บุษกร
วรุฒ วรธรรม  รับบท ปิยะวัฒน์
พรผกา เสียงสมบุญ  รับบท รานี
เศรษฐา ศิระฉายา  รับบท อากง
ปิยะมาศ โมนยะกุล  รับบท โสภา
เกริก ชิลเลอร์  รับบท ปิยะพงษ์
พิมลวรรณ หุ่นทองคำ  รับบท อรวรรณ
สุริยนต์ อรุณวัฒนกูล  รับบท ปัญจพล
วิรากานต์ เสณีตันติกุล  รับบท พิสินี
พิมอักษิพร วินโกมินทร์  รับบท กุสุมา
โชติกา วงวิลาศ  รับบท จิรานุช
ณัฎฐพัชร วิพัธครตระกูล  รับบท ภัคพร
ดาราณีนุช โพธิปิติ  รับบท รุ่งนภา
ฝันดี จรรยาธนากร  รับบท เด๋อ
ณัฐฐา ลอยด์  รับบท แม่แก้ว

แก้ไขเมื่อ 08 มิ.ย. 53 20:02:09

จากคุณ : เด็กเจ้าบัวคำแก้ว
เขียนเมื่อ : 8 มิ.ย. 53 18:35:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com