Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

~+[122]+~ A. Ra. Shi ~ เตรียมตัวนับถอยหลัง สู่วันที่เด็กน้อยคาซึผู้น่ารักถือกำเนิด~~{แตกประเด็นจาก A9336155}  

ปีศ....คุณนิโนะมิยะ น่ากลัวมาก
คนแตกบ้านจะไม่เรียกคำนั้น(ตอนจะแตกบ้าน)อีกแล้วค่ะ จะจำไปชั่วชีวิตเลย TT^TT

มาเตรียมฉลองวันที่คุณนิโนะมิยะถือกำเนิดสู่โลกใบนี้กันเถอะค่ะ
แม่บ้านนิโนะมิยะเตรียมทำอะไรกันบ้างคะ คงจะไม่บอกว่า เตรียมเอาเงินไปเข้าบัญชี หรอกนะ ฮ่าฮ่าฮ่า
เพราะถ้าทำงั้น ก็รับเชื้อโนะมามากเกินไปแล้วววววว
ถอนเงินออกมาอุดหนุน ซิง อัลบั้ม DVD ของหนุ่มๆ เป็นของขวัญวันเกิดปีศาจลิงซะดีๆ หุหุ

P.S. ตารางคอนอยู่ที่บ้านหลังที่ 121ค่ะ และ พี่ปุ๊ก(กาเซเนีย) ได้แปะวิธีจองตั๋ว อยู่ที่บ้านหลังที่120 คูหา 179 ค่ะ ใครสนใจลองกลับไปอ่านได้  ได้ความรู้เยอะเลย

แก้ไขเมื่อ 12 มิ.ย. 53 17:44:54

จากคุณ : Gizem
เขียนเมื่อ : 12 มิ.ย. 53 17:41:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com