Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มาตอบกันชัดๆเลยดีกว่า ว่าชอบ Batman ของ ทิม เบอร์ตัน หรือ คริสโตเฟอร์ โนแลน อย่างไหนมากกว่ากัน  

อยากจะขอถามความคิดเห็นหน่อยนะครับ จากคนที่เคยดู Batman ของทั้ง ทิม เบอร์ตัน และ คริสโตเฟอร์ โนแลน นะครับ ว่าคุณชอบหนัง Batman ของผู้กำกับคนไหนมากกว่ากัน

กรุณาอย่าตอบว่า เปรียบเทียบไม่ได้ หรือตัดสินไม่ได้ เพราะคนละแนวอะไรอย่างนี้นะครับ ก็ตอบมาเลยครับว่าคุณชอบแนวไหนมากกว่ากัน

ส่วนตัวผม Batman ของ ทิม เบอร์ตัน ยอดเยี่ยมที่สุดครับ

จากคุณ : Newspaper of Tomorrow
เขียนเมื่อ : 14 มิ.ย. 53 11:18:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com