Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

** เชิญร่วมเฮฮาตามประสาคนรัก..Kim Nam Gil (พีดาม) @ pantip 27 **{แตกประเด็นจาก A9353925}  

flower   flower   flower

สวัสดีค่ะ แฟนๆ พีดาม (Kim Nam Gil) ทุกคน

ในที่สุดแฟนๆ QSD ในเมืองไทยทางช่อง 3 ก็ได้รู้จักกับบทบาทของ พีดาม กันเเล้ว
ตัว ละคร พีดาม รับบทโดยนักเเสดงผู้มากมายความสามารถ Kim Nam Gil ซึ่งปัจจุบันได้รับความนิยมเป็นอย่างสูง
เค้าเป็นที่รู้จักและเป็นที่ชื่นชมของแฟนจากหลายๆประเทศที่ได้มีโอกาสชมละคร QSD
โดยส่วนตัวเชื่อว่า ในเมืองไทยก็จะมีคนรักเเละชื่นชม Kim Nam Gil ไม่เเพ้ประเทศอื่นเช่นเดียวกัน
บ้านหลังนี้ขอถือเป็นที่รวมตัวของคนที่ รักนักเเสดง Kim Nam Gil @ Pantip ในโอกาสนี้นะคะ

สำหรับ ใครที่ชื่นชอบ Kim Nam Gil เหมือนเรา ขอเชิญร่วมแสดงความรู้สึกได้ในกระทู้นี้
มาร่วมเเชร์ความคิดเห็น รูปภาพ คลิป ข่าวสาร ของนักเเสดงคนนี้ได้เต็มที่
กระทู้นี้ถือเป็น แนวร่วมของ ตำหนักซอนด๊อก ของคุณ isobuty เเละเป็นเเนวร่วมกับบ้าน อัลชอน ของคุณ prettynarak

**คำเตือน**

1. ใครไม่ชอบพีดาม (Kim Nam Gil) กรุณาอย่าเข้ามาทำให้เสียบรรยากาศ

2. ระวังมีสปอยล์นะคะ เพราะการเเชร์ความรู้สึกถึงตัวละคร มันเลี่ยงการสปอยล์ได้ยาก

3. หากเกิดปัญหากระทู้ด๋อย กรุณาแจ้งหลังไมค์หรือติดตามข่าวได้ที่ตำหนักใหญหรือบ้านอัลชอนนะคะ

4. กรุณางดโพสท์ ลิงค์ ที่เกี่ยวกับการ download ทั้งหลายทั้งปวงนะคะ

เพื่ออมยิ้มของท่านจะได้ไม่กระเด็นกระดอนกันไปก่อนเวลาอันสมควร และกระทู้จะได้ไม่โดนอุ้ม

หากอยากได้จริงๆ ให้เช็คหลังไมค์ หรือไม่ก็ ใช้ google ให้เป็นประโยชน์ที่สุดละกันค่ะ

...........................................................................................................

ขอบคุณเพื่อนร่วมความรู้สึกทุกคนนะคะ ขอให้มีความสุขกับมุมน้อยๆของเราที่นี่ค่ะ

ขอบคุณ  banner จาก น้องขนม ค่ะ

จากคุณ : i am kai
เขียนเมื่อ : 14 มิ.ย. 53 18:44:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com