Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้นี้สำหรับผู้ชื่น ชอบ"Twilight ; Ecliipse Movieพูดคุยเรื่องหนัง&อัพเดทข่าวHotประจำวัน{แตกประเด็นจาก A9377560}  

สวัสดีวันจันทร์ค่ะ

วันอาทิตย์ที่ 20 มิ.ย. ที่ผ่านมา มีกิจกรรม HBD เอ็ดเวิร์ดซึ่งทางสหมงคลจัดขึ้น (ECLIPSE REDCROSS) ที่สภากาชาด โดยมีกิจกรรมทำบุญบริจาคเลือด งานนี้ได้ข่าวว่ามีคนไปร่วมกันมากมาย (ป้าไม่ได้ไปเอง กลัวได้กลิ่นเลือดแล้วจะห้ามใจไม่อยู่ ^^) วันนี้สมาชิกที่ไปร่วมงานส่งรูปภาพมาให้ดูกันมากมาย ทั้งกลุ่มพันทิพและกลุ่มเวบป๊อปคอร์น มาดูรูปและเรื่องเล่าของพวกเขากันนะคะ

ข่าว PR กิจกรรมต่างๆของหนังเรื่อง Twilight - Eclipse

1. วันอาทิตย์ที่ 27 มิถุนายน เวลา 4 ทุ่ม ช่อง9 รายการวู๊ดดี้เกิดมาคุย
ห้ามพลาดกับการสัมภาษณ์ร๊อบและคริส10 พร้อมเยี่ยมชมกองถ่ายอีกิ๊บ

2. BTS คนที่เป็นสมาชิกหนูด่วนพลัสและมีคะแนนสะสมครบ 1000 คะแนน แลกบัตรชมภาพยนตร์อีกิ๊บส์ในวันที่ 30 มิย.ได้ 2 ที่นั่งค่ะ เริ่มตั้งแต่วันที่ 29-30 นี้ค่ะ

3. สมาชิกร้านหนังสือ Asia Books ที่มีคะแนนสะสมถึง 1,500 คะแนน หรือซื้อหนังสือนิยายแนว fiction ยอด 600 บาทขึ้นไปหลังหักส่วนลด รับตั๋วหนังทไวไลท์อีคลิปส์ทันที 1 ใบ ตั้งแต่วันนี้หรือจนกว่าตั๋วจะหมดค่ะ

4. อย่าลืมติดตามกิจกรรมอื่นๆได้ที่http://www.facebook.com/eclipse.thailand

จากคุณ : จันทร์เจ้าฉาย
เขียนเมื่อ : 21 มิ.ย. 53 10:15:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com