Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

** เชิญร่วมเฮฮาตามประสาคนรัก..Kim Nam Gil (พีดาม) @ pantip 31 **{แตกประเด็นจาก A9386038}  

flower   flower   flower

สวัสดีค่ะ แฟนๆ  Kim Nam Gil ทุกคน

บ้านหลัง นี้ขอถือเป็นที่รวมตัวของคนที่ รักนักเเสดง Kim Nam Gil @ Pantip นะคะ
สำหรับ ใครที่ชื่นชอบ Kim Nam Gil เหมือนเรา ขอเชิญร่วมแสดงความรู้สึกได้ที่นี่
มาร่วมเเชร์ความคิดเห็น รูปภาพ คลิป ข่าวสาร ของนักเเสดงคนนี้ได้เต็มที่ค่ะ

** คำเตือน **

1. ใครไม่ชอบ Kim Nam Gil กรุณาอย่าเข้ามาทำให้เสียบรรยากาศ

2. ระวังมีสปอยล์นะคะ เพราะการเเชร์ความรู้สึกถึงตัวละคร มันเลี่ยงการสปอยล์ได้ยาก

3. หากเกิดปัญหากระทู้ด๋อย กรุณาแจ้งหลังไมค์ด้วยค่ะ

4. กรุณางดโพสท์ ลิงค์ ที่เกี่ยวกับการ download ทั้งหลายทั้งปวงนะคะ  idea

เพื่ออมยิ้มของท่านจะได้ไม่กระเด็นกระดอนกันไปก่อนเวลาอันสมควร และกระทู้จะได้ไม่โดนอุ้ม

หากอยากได้จริงๆ ให้เช็คหลังไมค์ หรือไม่ก็ ใช้ google ให้เป็นประโยชน์ที่สุดละกันค่ะ

5. รูปที่สมาชิกทุกท่านนำมาลง หาก save มาจากที่อื่น อยากให้ลง credit ที่รูปไว้ด้วยนะคะ   idea

เพื่อเป็นกำลังใจให้กับเจ้าของรูป แต่ถ้าจำไม่ได้ก็ไม่เป็นไรค่ะ

ขอบคุณเพื่อนร่วมความรู้สึกทุกคนนะคะ ขอให้มีความสุขกับมุมน้อยๆ ของเราที่นี่ค่ะ

ขอบคุณ  Banner จาก น้องขนม ค่ะ

แก้ไขเมื่อ 23 มิ.ย. 53 22:51:30

จากคุณ : i am kai
เขียนเมื่อ : 23 มิ.ย. 53 22:06:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com