Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

#189#--NewS-- จะเป็นหนึ่งในสิบ หนึ่งในร้อย หรือหนึ่งในล้าน เราก็ยังรักหนุ่มๆ ทั้ง 6 เสมอ{แตกประเด็นจาก A9367967}  

ขออภัยถ้าช่วงนี้คนแตกบ้านจะน้ำเน่าไปบ้าง 555+++

แต่ก็ได้โปรโมทซิงเกิ้ลมะพีนะจะบอกให้

เอาล่ะค่ะ เราว่าไม่ใช่พวกเราสาวๆ เท่านั้นหรอกที่รอหนุ่มๆ ออกซิงเกิ้ลร่วมกัน แต่เราว่าหนุ่มๆ เองเค้าก็คงรอที่จะทำงานร่วมกันอยู่นะคะ
เมื่อถึงเวลาที่ดี หนุ่มๆ เค้าก็เตรียมมาสูบเงินในกระเป๋าเราแล้วล่ะค่ะ

ไม่ว่าจะยังงัย พวกเราก็รักหนุ่มๆ ทั้ง 6 คน ในนาม "นิวส์" เสมอนะคะ ถึงจะเมนแตกต่างกันบ้าง แต่สุดท้ายแล้ว ก็ "นิวส์" เท่านั้นแหละค่ะ ที่ทำให้พวกเราก้มหน้าก้มตาทำงานหาเงินกันถึงทุกวันนี้

อดทนรอกันหน่อยนะคะ (ให้กำลังใจคนแตกบ้านน่ะแหละ)

รูปนี้หนุ่มๆ หน้าตาท่าทางมุ่งมั่นเชียว

แก้ไขเมื่อ 25 มิ.ย. 53 12:27:40

จากคุณ : dewlala
เขียนเมื่อ : 25 มิ.ย. 53 12:13:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com