Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถ้าฮั่งตู๋ไม่ใช่โกลเด้น แต่เป็นโดเบอร์แมน ร๊อตไวเลอร์ พิทบูล เรตติ้งจะเป็นไงครับ  

คิดภาพโดเบอร์แมนหรือร๊อตไวเลอืเล่นคู่กะนางเอกสิ 55+ หรือคนพากย์เสียงฮั่งตู่นี่คงจะแบบ "เห้ย มีเรื่องไรอีกวะแม่... เมิงนี่หาเรื่องมาให้กรูตลอด"       นักเลงน่าดู

แต่ถ้าเรตติ้งแรงเพราะเป็นพันธุ์โกลเด้น ผมก็แอบน้อยใจน้าT^T  เพราะบ้านผมเองก็เคยมีเยอรมัน เชพเพิร์ด 1ใน3ทหารเสือเหมือนกัน แต่คนกลัวทั้งซอย 55555+  (ไม่ได้ภูมิใจนะเนี่ย เคนโดนคนในซอยขอร้องไม่ให้พาออกมาเดิน เพียงเพราะเขารูปร่างหน้าตาน่ากลัวอ่ะ) แต่ที่บ้านดเองก็มีโกลเด้นนะ ไม่ได้รังเกียจโกลเด้นนะ 55555+

แก้ไขเมื่อ 26 มิ.ย. 53 22:22:43

จากคุณ : Loacker Vanilla
เขียนเมื่อ : วันต่อต้านยาเสพติดโลก 53 21:51:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com