Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

~+[124]+~ A. Ra. Shi ~ เปิดบ้านใหม่ให้สาวๆ “To Be Free” ไปกับพายุลูกนี้~{แตกประเด็นจาก A9384577}  

แตกบ้าน...ใหม่...อีกแล้ว  มีใครเบื่อไนท์บ้างคะ ฮ่าฮ่าฮ่า   แตกบ้านมานี่ เพื่อรอพี่นอยแปะแม็กเลยนะ มาแปะซะๆ

จุนจ๋าบ้านที่แล้ว ที่พี่พิ้งค์กับพี่นอย แปะน่ารักมากกกกก บ่ะจังจากน้องซีก็น่าร๊ากกที่สุด
ช่วงนี้หนุ่มๆ วิ้งมากมาย โอจังตัดผมม้าก็กระชากวัยสุดๆ  >///<  
พอยืนเรียงกันแล้วนึกว่าน้องเล็กนะนั่น (ในชิยากาเระล่าสุดอ่ะ)   ส่วนนิโนะ....ก็สาวซะ  อืม...คิดจะล้างภาพปีศาจรึยังไง

ขอบคุณสาวๆหนุ่มๆ ที่เข้ามาอัพเดทข่าว คลิป ภาพ รายการ ละคร แล้วก็แวะมาคุยกันนะคะ
ขอบคุณที่อัพเดทพิฟด้วยค่ะ จะได้สะดวกต่อคนแตกบ้าน (ไม่ค่อยขี้เกียจเลย อิอิ)

ด้วยรัก จาก ที่รักของจุน ค่ะ ฮ่าฮ่าฮ่า

----------------------------------------------------------
แจ้ง:: พี่ปุ๊ก(กาเซเนีย) ได้แปะวิธีจองตั๋ว อยู่ที่บ้านหลังที่120 คูหา 179 ค่ะ ใครสนใจลองกลับไปอ่านได้  ได้ความรู้เยอะเลย

----------------------------------------------------------
แจ้งเรื่องซับคอน 5x10 หารายละเอียดดูได้ที่บ้านหลังที่ 117 และ 118 ค่ะ

จากคุณ : Gizem
เขียนเมื่อ : 29 มิ.ย. 53 16:12:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com