Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ฟลุค พชร จากดาราเด็กหน้าใสสู่ลูกยอดนักร้องขวัญใจบ้านตาลเดี่ยว  

สวัสดีทุกคนค่ะ ผ่านไปแล้วกับตอนแรกละครเรื่องใหม่ของน้องฟลุค พชร ธรรมมล ในบทลูกยอด จาก "หัวใจพลอยโจร" ก็ขอฝากติดตามผลงานของน้องด้วยนะคะ

สำหรับกระทู้ในวันนี้ที่ตั้งขึ้นมาก็เพราะว่าอยากจะแนะนำผลงานในวัยเด็กของน้องฟลุค ให้กับหลายๆคนที่อาจจะคุ้นหน้าคุ้นตาน้องนอกจากบทบาทนักร้องในฐานะเดอะสตาร์ 5 และ บทบาทของ "ก้องบดินทร์" จากละครพรุ่งนี้ก็รักเธอที่ทำให้เกิดกระแสก้อง-พีฟีเวอร์นะคะ

ใช่แล้วค่ะ ^^ น้องฟลุคเองก็เคยผ่านบทบาทของนักแสดงมาตั้งแต่เล็กๆแล้วหลายเรื่องทีเดียว ซึ่งผลงานที่เอามาฝากให้ดูกันในวันนี้เป็นข้อมูลจากป๊าต้อ-ปัญญา ธรรมมล คุณพ่อของน้องฟลุค ต้องขอขอบคุณมากๆค่ะ

รวมถึงคุณนายโจ (คุณน้อง) ที่เป็นผู้นำข้อมูลมาให้ ต้องขอขอบคุณเช่นกันค่ะ

จากคุณ : bee boa
เขียนเมื่อ : 29 มิ.ย. 53 23:11:21

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com