Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ซอนต๊อก] วิเคราะห์ขำๆ ผู้หญิงในเรื่องนี้ (ต๊อกมาน มีชิล ช็อนมยอง) คุณผู้ชายทั้งหลาย จะเลือกรักใครดีน้า (สปอยล์เล็กน้อย)  

จากกระทู้ http://www.pantip.com/cafe/chalermthai/topic/A9443147/A9443147.html

เราคงได้รับรู้ความคิดของสาวๆ (มากน้อยก็ตามแต่) ห้องนี้กันไปพอสมควรเลยทีเดียวนะคะ ว่าคิดยังไงกับผู้ชายแบบไหน ถ้าใครสามารถนำข้อดีของสี่คนมารวมกันได้ คงเทพนะเนี่ย แต่ก็อย่างว่า บางทีคนเราอาจจะไม่ชอบความเพอร์เฟคระดับนั้นก็ได้นะ ธรรมดาๆ กลางๆ ดีที่สุด

วันนี้ลองมาวิเคราะห์ฝ่ายหญิงบ้างดีกว่า แต่อาจจะคนละสไตล์กับกระทู้ที่แล้วนะ เพราะ จขกท ก็ผู้หญิง มุมมองต่อผู้หญิงและผู้ชายอาจจะต่างกันค่ะ ตัวเลือกฝ่ายหญิง ขอแค่สามคนนะคะ คนอื่นนึกไม่ออกแล้ว แต่จะพยายามหารูปสาวๆ คนอื่นๆ ที่อาจไม่ได้พูดถึงเพราะไม่ค่อยมีบทบาท แต่น่ารักๆ มาประกอบบ้างนะคะ

ปล. กระทู้นี้ผู้หญิงก็สามารถแสดงความคิดเห็นได้เช่นเดียวกันนะคะ

จากคุณ : มารกระบี่วายุจี้เชี่ยน
เขียนเมื่อ : 7 ก.ค. 53 22:16:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com