Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้นี้สำหรับผู้ชื่น ชอบ"Twilight ; Ecliipse Movieพูดคุยเรื่องหนัง&อัพเดทข่าวHotประจำวัน{แตกประเด็นจาก A9441601}  

สวัสดีวันพฤหัสบดีค่ะ

เนื่องจากต้องทำเอกสารยื่นปปช. 2 ฉบับ บางวันอาจไม่ได้เปิดกระทู้ก็ต้องคุยกันในกระทู้เก่าไปก่อนนะคะ อาทิตย์หน้าเสร็จแล้วก็จะมาทำหน้าที่ตามปกติค่ะ

สืบเนื่องจากเมื่อวานนี้ ดีใจจัง มีสาวซุ่มมาคุยกันมากมาย ฮือๆ ป้าล่ะซึ้งใจที่น้องๆแสดงความคิดเห็นกันและคุยกันในเชิงบวก ดีใจจริงๆค่ะ แต่ก็ต้องทำใจนะคะสิ่งใดใครรักมั่ง ชังๆตอบ เราก็พึงอยู่ในที่ ที่เราชอบ อะไรเห็นแล้วไม่สบายใจก็เว้นๆเสีย ถ้าอ่านของเขาแล้วทำใจได้หรือเก็บเป็นข้อมูลก็ตามนั้นค่ะ

Eclipse Thailand กิจกรรมต่อไปที่จะร่วมสนุกกัน...ลุ้นของพรีเมี่ยมจากภาพยนตร์ The Twilight และ new Moon

กติกา : ใครที่มีบัตรชมภาพยนตร์ Twilight Saga Eclipse ที่ดูซ้ำหลายรอบมากที่สุด เพียง 3 ท่านแรก รับทันที

อันดับที่ 1 รับกระเป๋า จาก The Twilight
อันดับที่ 2 รับปลอกหมอนจาก new moon
อันดับที่ 3 OST จาก Eclipse

กิจกรรมที่ 2 ใครดูหางตั๋วยาวที่สุด 10 กรุ๊ปแรก รับทันที set Magnet จากภาพยนตร์ ไปเลย

...แล้วสามารถส่งภาพถ่ายหางบัตรกลับมาที่ facebook โดยวันที่มารับของรางวัลต้องแสดงบัตรชมภาพยนตร์ด้วย (Tag ภาพมาให้ด้วยนะคะ)

***กิจกรรมนี้เล่นทั้ง facebook และ ผ่านทางเวปนะอื่นๆด้วยนะจ๊ะ

อย่าลืมติดตามกิจกรรมอื่นๆได้ที่http://www.facebook.com/eclipse.thailand

จากคุณ : จันทร์เจ้าฉาย
เขียนเมื่อ : 8 ก.ค. 53 10:47:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com