Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สำหรับเการักที่เกาหลี ผมรับไม่ได้กับฉากนี้มากที่สุด เป็นอะไรที่รับไม่ได้เลย และมันก็ทำให้หนังดูแปลกๆด้วย  

ฉากที่ว่าคือฉากที่สามหนุ่ม พอร์ซ กาย และอาจู
ลงไปแช่ในอ่างจากุ๊ซชี่ที่มันค่อนข้างเล็กมากๆ
พอเข้าใจนะว่าผู้สร้างต้องการอะไร แต่เรื่องนี้มันไม่ใช่
"เพื่อน ... กูรักมรึงว่ะ" นี่ครับ ผมว่าผู้ชายจริงๆเขาไม่ทำแบบนี้กันหรอก
(หรือว่าผมเข้าใจผิด)
จริงๆถ้าอยากโชว์หุ่นของสามหนุ่มก็น่าจะหาอะไรเนียนๆหน่อย

หลังจากหลวมตัวเข้าไปดู ความคาดหวังหนึ่งคือนางเอก
(คือเรื่องบทอ่ะไม่คาดหวังอยู่แล้วครับ)
ผมว่าจริงๆน้องฮารุก็น่ารักดีนะ แต่ในเรื่องนี้ทำไมดูขาดเสน่ห์ยังไงไม่ทราบ
เลยทำให้จุดเด่นของหนังเรื่องนี้กลายไปเป็นฉากสวยๆของ
ประเทศเกาหลีแทน

ความสัมพันธ์ไทยกับเกาหลีจะมีมลทินไหมครับ ในเมื่อเราเชิญดารา
เกาหลีมาแสดงละครและหนัง แต่มันก็ยังไม่มีเรื่องใดที่มีคุณภาพเลย
แอบสงสัยว่าจะทำให้เครดิตของดาราเกาหลีเหล่านั้นด่างพร้อยหรือไม่

และที่สงสัยมากๆคือ เการักที่เกาหลี มันแปลว่าอะไรอ่ะครับ

จากคุณ : นายหนัง
เขียนเมื่อ : 12 ก.ค. 53 22:40:35 A:192.168.100.40 X:110.164.246.82 TicketID:276024

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com