Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ Gokusen ] นอกจากทั้ง3ภาคและThe movie ยังมีตอนพิเศษของแต่ละภาคด้วยเหรอคะ??  

ติดตามดู Gokusen ทั้งสามภาค รวมทั้ง The Movie

ระหว่างที่กำลังดู The movie ใน youtube อยู่นั้น

ก็เหลือบไปเห็น คลิป ที่เขียนว่า Gokusen 3 special !!!!

ให้ตายเถอะ !! ทำไมไม่เคยรู้มาก่อน  T__T

....
เอาเป็นว่าพอมารู้ตอนนี้ ก็ตามดู ภาคพิเศษอย่างบ้าคลั่ง แต่ปัญหาคือ หาดูในยูทูปไม่มีอ่ะค่ะ

ลิ้งค์ที่เจอก็ดัน ไม่มีซับ ..

อยากได้ลิ้งค์ Gokusen ภาคพิเศษ แบบซับอิ๊ง หรือ ดีที่สุดก็ซับไทย อ่ะค่ะ รบกวนผู้รู้ หรือผู้มี ผู้ใจดีแปะลิ้งค์ให้หน่อย

...
ถามอีกนิดว่า นอกจากภาค3 จะมีตอนพิเศษแล้ว ภาค1และ2มีภาคพิเศษกับเค้ามั้ยค่ะ?

..
อีกนิดนะคะ พอดีว่าชอบซีรีย์เรื่องนี้มาก อยากซื้อหาเก็บไว้ทุกภาค ทุกตอน
ไม่ทราบว่าพอจะแนะนำร้านขายดีวีดีเรื่องนี้ให้หน่อยได้มั้ยคะ ไม่เอาทางเว็บไซต์นะคะ พอดีไม่ไว้ใจและไม่ถนัด

ยินดีที่จะไปซื้อที่ร้านมากกว่า ตรงไหนใน กทม. ได้หมดค่ะ

รบกวนด้วยค่ะ

..

แก้ไขเมื่อ 14 ก.ค. 53 14:05:56

จากคุณ : ดนตรีไม่มีเสียง
เขียนเมื่อ : 14 ก.ค. 53 14:04:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com