Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามเรื่อง DVD Up In The Air ครับ :( เกือบสปอย  

เมื่อคืนนอนไม่หลับ
ลงมารื้อ ๆ หาหนังดู
เจอ Up In The Air เลยเปิดดู

ดูไปได้เกือบ 8 นาที
หนังค้างไป 2 วิ แล้วก็ตัดจากฉากพระเอง
ไปเป็นน้องพระเอกนั่งร้องไห้
คิดในใจ หนังตัดต่อได้แย่มาก
ดูไปเรื่อย ๆ ยังมีอาการนี้ต่อไป
เหมือนหนังเล่าเรื่องสัลบไปมาอะไรประมาณนี้
แต่พอดูมาจนเกือบจะจบ หนังก็โดดไปเครดิตซะงั้น
แล้วโดนไปเป็น STOP เลยครับ

ผมอยากแน่ใจว่า จริงๆแล้ว แผ่นแท้ที่ผมโง่ซื้อมา
มันไม่ได้คุณภาพใช่ไหมครับ
คุณ MVD Company Limited ครับ
คุณจะรับผิดชอบไหมครับ

:(( เซ็งมาก

ผมยอมโดนพี่ ๆ ด่าว่าฟุ่มเฟือยที่ซื้อแผ่นแท้มาดู
บิทก็มี ท้ายรถก็มี แต่ผมไม่เห็นดีด้วยเอง
แล้วแผ่นแท้มาทำกับผมแบบนี้ เสียความรู้สึกมากครับ

** ขอโทษ บริษัท แคททาลิสท์ อัลลายแอนซ์ ประเทศไทย จํากัด เป็นอย่างสูง
ด้วยความหงุดหงิด เลยส่งเมลล์ไปหาเค้าแล้วด้วย
แล้วไปพลิกดูแผ่นใหม่ จ๊าก MVD เหอะ ๆ เลยต้องส่งเมลล์ไปขอโทษอีกที เอิ๊ก ๆ
โง่จริงเลยตรู >,,<

แก้ไขเมื่อ 16 ก.ค. 53 22:44:00

แก้ไขเมื่อ 15 ก.ค. 53 18:05:14

จากคุณ : หนึ่งฤดู สองรัก สามเรา
เขียนเมื่อ : 15 ก.ค. 53 18:03:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com