Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

!!! เปิดทำเนียบโฉมหน้า [110 ผู้กำกับหนัง HOLLYWOOD] !!!! >> กับบางคนที่คุณอาจเคยได้ยินชื่อ แต่ไม่เคยเห็นหน้า !!!  

รวบรวมมาให้ดูกัน เพราะสังเกตจากกระทู้ล่างๆ ว่าบางคนได้ยินแต่ชื่อแต่ไม่เคยรู้ว่า คนนี้คือใครกำกับเรื่องอะไร ก็เลยเอารูปมาแปะรวบรวมให้ และก็เพิ่มข้อมูลหนังที่แต่ละคนกำกับเอาไว้นิดหน่อยครับ

จริงๆมีเยอะกว่านี้ แต่เดี๋ยวจะมาเพิ่มภายหลังนะครับ ตกหล่นยังไงขออภัยด้วยนะครับ ^^ และเนื่องจาก มึนๆ เมาๆ ยาแก้ปวดหัวที่กินไป หากมีข้อมูลอะไรผิดพลาด แจ้งด้วยนะครับ ช่วงนี้เอ๋อหนัก

รบกวนช่วยโหวตด้วยนะครับ ดูเหมือนกระทู้จะตกเร็วแล้ว T_T

ขอบพระคุณครับ

smile

แก้ไขเมื่อ 18 ก.ค. 53 17:29:18

จากคุณ : southern77
เขียนเมื่อ : 18 ก.ค. 53 02:03:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com