Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ดาราคนไหนบ้างที่คุณรู้สึกไม่ถูกชะตา ไม่ชอบแถมไม่ดูหนังเค้าซะงั้น  

ของผมมีนะ  คนแรกเลย จิม แครี่ ...

คนนี้รู้สึกไม่ถูกชะตาตั้งแต่แรกเห็นแล้วอ่ะ ยังไงก็ไม่ชอบหน้า (อ้าววว เค้าผิดไรอ่ะ)

ผลงานหนังก็ไม่เคยดู ย้ำเลยว่าไม่คิดจะดูด้วย  คนนี้ผมมีเพื่อนะ เพราะเวทีออสการ์ก็ไม่ถูกชะตา

กะคนนี้เช่นกัน จำได้ว่ามีปีนึงพี่จิมได้ Golden Globe แต่แห้ว Oscar ในปีเดียวกัน ..

อีกคน....สาวๆต้องด่าผมแน่เรยยย

เพราะเค้าคือ...เฮียสุดเซอร์...จอห์นนี่ เดป ....

ขนาดหนังสุดเกิดของเฮีย  Pirates of the Caribbean ผมยังไม่คิดจะดูเลย

Alice in the wonderland ล่าสุดแม้นางเอกจะน่ารัก แต่พอมีชื่อเฮียจอนนี่ เดป

ผมเลิกความคิดที่จะดูเลย .....

ส่วนดาราสาวนี่ไม่มีครับ มีแต่ดาราคนโปรดดดด

เหตุผลเชิงตรรกะ ...ไม่มีอ่ะ คือมันอยู่ก็ pop ในสมองมาเลยว่าไม่ชอบคนนี้ๆ

ห้องนี้มีคนคิดแบบผมหรือเปล่านะ
................................................

Edit นิดนึงละกัน  

ดาราคนเราเฉยๆด้วย เยอะมากถ้าบอกคงยาวจัด

แต่คนโปรดจริงๆ ตะก่อนเฮียแบรดดด แต่ตอนนี้จะเป็นพี่ Bale ครับ ตามดูหนังพี่แกทุกเรื่อง

ขาดอยู่เรื่องเดียวเพราะหาไม่ได้จริง แถมเป็นเรื่องเด่นมากของเฮียเลย "The Machinist"

ส่วนดาราสาว ดูได้ทุกคนเช่นเดิมยกเว้นบทง่าวๆ อย่างหนูดัฟฟ์ ในเรื่องไรน้าาาที่เป็นสาวบ้านนอก

เข้ามาเรียนดนตรีใน california มีตัวร้ายด้วย นางเอกทำตัวไร้เดียงสา ง่าวสุดๆ น่าถีบมาก

แก้ไขเมื่อ 18 ก.ค. 53 12:29:36

จากคุณ : Dare More
เขียนเมื่อ : 18 ก.ค. 53 11:37:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com