Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขออีกสักครั้งครับ The Mist (อาจมี spoil)  

เห็นหลายคนพูดบ่อยมากๆ แต่ผมไม่เคยดูสักที ก็เลยไปหาดูแต่ก็หายากจริงๆ พอดีไปเจอเป็นแผ่นบลูเรย์ Sub Thai ที่บิ๊กซีพัทยาเหนือ 799 บาท แพงฉิบ แต่ก็จัดไป ก็มาดูกับป๊ะห์และม๊ะห์ อารมณ์หนังก็ทั่วไปครับ คือหนีตาย จากอะไรก็ไม่รู้ หนังนี่สอนหลายอย่างน่ะ การเอาตัวรอด ศาสนา มิตรภาพ แต่......ตอนจบ อืม.........อารมณ์เดียวกันเลย อย่างที่ทุกคนพูด 799 ที่เสียไปไม่เสียดายเลย กระชากอารมณ์สุดๆ ผมยังพูดเลย อุทานออกมา หนัง here ไรว่ะ สรุปคือคนเขียนบทโดนด่าเละ ผมเดาเอาน่ะ

แล้วมีหนังเรื่องใหนบ้างที่จบหักมุมแบบนี้
เอาแบบได้ใจกันไปเลยครับ   ขอบคุณครับ

จากคุณ : อาบูมากัร
เขียนเมื่อ : 22 ก.ค. 53 19:08:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com