Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

~+[129]+~ A. Ra. Shi ~ ฤดูกาลพายุกระหน่ำกระเป๋าตังค์เมมเบอร์คนที่6 กำลังจะกลับมาอีกครั้ง~{แตกประเด็นจาก A9483051}  

รอบนี้ก็ไม่มีใครเรียก แต่รู้ตัวเองอีกแล้วเหมือนกันค่ะ  ฮ่าฮ่าฮ่า

ละครของจุนจ๋า เริ่มต้นขึ้นแล้วนะคะ  
พระเอกน่ารักมากกกกก น่ารักเกินจะห้ามใจจริงๆ (อวยเมนออกหน้าออกตามาก 55+)
ขอเอาเรทติ้งตอนแรกมาแปะหน่อย เผื่อมีคนอยากรู้ค่ะ

“รักสีรุ้งอันเร่าร้อน” ep 1 = 15.7%

มีอะไรอีกล่ะ HNA เทปหน้าก็น่าดูอีกแล้ว สาวน้อยที่เล่นยามาดะทาโร่กับโช&โนะ จะมาเป็นเกสต์ค่ะ

ช่วงนี้พี่โชคงเริ่มถ่ายหนังแล้ว(มั้ง)  โนะคุงก็กันซึ  
ไอบะ... ท่องแอฟริกาหรรษาไปกับสัตว์โลกน่ารัก
ส่วน...โอ(เลี้ยง)จังก็ ดำน้ำสุขสันต์ในโลกสีคราม  ฮ่าฮ่าฮ่า
(แค่อย่าเขียวแบบตอนอุตาบันก็พอค้าบ ~)

และ ขอขอบคุณทุกๆ คน ที่เข้ามาเยี่ยมบ้านชินะคะ ทั้งที่แว่บเข้ามา ที่แวะมาคุย ที่เอาข่าว แม็ก ภาพแคป คลิป แปลต่างๆ แล้วก็อีกมากมายมาฝากกัน  ขอบคุณค่า~

ขอบคุณสำหรับคนที่ช่วยอัพเดทสายพิฟด้วยค่ะ จะได้สะดวกต่อคนแตกบ้าน (อิอิ)

ด้วยรัก จาก ที่รักของจุน ค่ะ ฮ่าฮ่าฮ่า
----------------------------------------------------------
แจ้ง 1 :: พี่ปุ๊ก(กาเซเนีย) ได้แปะวิธีจองตั๋ว อยู่ที่บ้านหลังที่120 คูหา 179 ค่ะ ใครสนใจลองกลับไปอ่านได้  ได้ความรู้เยอะเลย
แจ้ง 2 ::เรื่องซับคอน 5x10 หารายละเอียดดูได้ที่บ้านหลังที่ 117 และ 118 ค่ะ

แก้ไขเมื่อ 23 ก.ค. 53 23:37:45

จากคุณ : Gizem
เขียนเมื่อ : 23 ก.ค. 53 22:52:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com