Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

พึ่งได้ ดู rec 2 อะครับ [อาจเปิดเผยเนื้อหาบางส่วน]  

ผมลอง ใช้ smart search ดูแล้วอะครับหากระทู้ไม่เจอเลยอะครับ ผมอยากได้กระทู้ที่ทุกคนวิจารณ์กันไว้หน่อยอะครับหรือผมหาไม่เป็น อยากให้ทุกคนแชร์กันอะครับผมชอบอ่านคำวิจารย์ครับ
ส่วนผมก็งงๆ  
1. ทำไมมันถึงกลายเป็น ตัวอ่อนไปได้?
2. ทำไมต้องปิดไฟถึงมองเห็นอะครับ แล้วถ้าเปิดไฟอยู่มันจะอยู่กันคนละมิติหรือป่าวอะครับ คือมันทำอะไรเราไม่ได้
นึกไม่ออกและครับว่าสงสัยอะไรอีกเอาแค่นี้ก่อนแล้วกันครับ

จากคุณ : AoKangHui
เขียนเมื่อ : วันอาสาฬหบูชา 53 18:22:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com