Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ซากุระคาเฟ่ #37] +++ รวบรวมที่สุดของที่สุด +++{แตกประเด็นจาก A9435589}  

อากาศร้อนๆ ลมพัดเอื่อยๆ แบบนี้ ขอมานั่งตากแอร์ที่คาเฟ่หน่อยนะคะ
อ่านแม็กกาซีน ดูทีวี เล่นเนทติดตามวงการบันเทิงญี่ปุ่นไปพลางๆ
บางครั้งก็อยากฟังความคิดเห็นเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ที่ชอบอะไรทั้งเหมือน และต่างกัน (เผื่อได้เปิดมุมมองใหม่ๆ ที่เราไม่รู้มาก่อน)

เลยขอเปิดหัวข้อที่กว้างมากกกกก คือ อยากเห็นอะไรที่เป็นที่สุดในความเห็นของเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ  
ไม่ว่าจะเป็น ละครเรื่องที่ดีที่สุด (จะแยกประเภทก็ได้), เพลงที่เนื้อหาสุดยอดที่สุด, หล่อสุด, สวยสุด, น่ารักที่สุด ฮาสุด หรือคนนี้ทำอะไรได้...ที่สุด ฯลฯ
ทั้งมีสาระ อย่างสถิติทั้งหลาย, หรือไร้สาระ เช่น ตาคนนี้เล่นฉากนี้ได้...ที่สุด
จะอวย หรือโปรโมทอะไรไม่มีกติกาค่ะ แค่ให้เกี่ยวกับบันเทิงญี่ปุ่นก็พอ
แปะรูป แปะคลิปประกอบได้ตามสะดวก
ไม่ได้ถือเป็นการจัดอันดับอะไรนะคะ ตามใจคนโพสท์กันสุดๆ เลยค่ะ

ขออภัยล่วงหน้าถ้าร้านนี้อาจจะเป็นคาเฟ่ที่ไร้สาระที่สุดนะคะ 555

จากคุณ : be Amazing
เขียนเมื่อ : 29 ก.ค. 53 16:08:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com