Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

^^โยนหินถามทาง^^ อยากได้ปฎิทินบ้านหมี ปี 2554 จังเล้ยยย  

ดีค่าเพื่อนสมาชิกบ้านหมี

เห็นห้องบีพี ห้องจตุจักร เค้ามีปฎิทินประจำบ้านกัน เราบ้านหมี มีหมีที่น่ารักตั้งสามตัว ฝีมือถ่ายรูปของสมาชิกในบ้านเราก็มี เริ่ดๆทั้งนั้น เลยอยากได้ปฎิทินที่เป็นรูปสามหมีอ่ะค่ะ

ที่คิดไว้คร่าวๆนะคะ คือ
1.เราจะต้องไปขออนุญาตพันทิปก่อน ใช้คนค้ำประมาณ 3 คน ในการซื้อขาย เงินที่ได้จากการขายปฎิทินบ้านหมี เราไปมอบให้ช้างไทยดีไหมคะ (สามคนนี้ไม่จำเป็นต้องเป็นคน กทม.)

2.ประกวดภาพถ่ายที่จะใช้ทำปฎิทิน ถ้าตรงนี้ไม่มีใครประกวดจะคัดรูปงามๆ มาเลย

3. ทำอาร์ตเวิร์ค ใครมีฝีมือเสนอตัวได้เลย

4. คนรับจองสักสองสามคน

5. คนเอางานไปใ้ห้โรงพิมพ์ ติดต่อโรงพิมพ์ (จำเป็นต้องเป็นคน กทม.)

6. คนรับโอนเงิน (ไม่ต้อง กทม.ก็ไ้ด้มั้ง แต่ถ้ากทม.ก็ดีค่ะ)

ประมาณนี้น่ะค่ะ ใครเห็นด้วยก็ช่วยกันยกมือสนับสนุนและเสนอตัว (หรือจะเสนอตัวมาซื้อมาช้อปก็ได้นะคะ) หรือเสนอความคิดเห็นเพิ่มเติมได้เลยนะคะ

แก้ไขเมื่อ 04 ส.ค. 53 16:04:20

จากคุณ : วี้ดวิ้ว
เขียนเมื่อ : 4 ส.ค. 53 16:02:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com