Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใครจำภาพยนต์เรื่องนี้ได้บ้างค่ะ  

เราจำไม่ได้ว่าเป็นของประเทศใด  เรื่องอะไร  
เนื้อเรื่องเรื่องที่  1  ที่มีเด็กอยู่บนเตียงแล้วหมุนอะไรซักอย่าง แล้วเตียงลอยได้  เคยดูมั้ยค่ะ  ใครรู้บ้างว่าชื่อเรื่องอะไร
เรื่องที่  2  ที่รถเหมือนมีชีวิต เต้นได้ พูดได้  อะไรประมาณนี้นะค่ะรู้สึกจะเป็นรถเต่ามั้งไม่แน่ใจ  อยากดูสองเรื่องนี้อีกอ่ะ  แต่ซื่อยังไม่รู้เลยแล้วจะไปหาที่ไหนเนอะ  ใครรู้จักบ้างค่ะ

จากคุณ : เพื่อคนที่รักฉันยอมทน
เขียนเมื่อ : 5 ส.ค. 53 17:06:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com