Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

** เชิญร่วมเฮฮาตามประสาคนรัก..Kim Nam Gil @ pantip 46 **{แตกประเด็นจาก A9537113}  

flower    flower    flower    flower

ยินดีต้อนรับเข้าสู่บ้าน Kim Nam Gil  @ pantip  นะคะ ทุกๆ คน

บ้านนี้ อยู่ด้วยกันแบบสบายๆ เพราะมีความรู้สึกรัก ชื่นชม คิมนัมกิลเหมือนกัน

หลังจากวันที่ 15/7/2553 เราจะไม่ได้เห็นผลงานของ คิมนัมกิล อีกเกือบ 2 ปีเพราะ เค้าต้องเข้าไปฝึกวิชาการทหาร

แต่เชื่อว่า คนที่รัก คิมนัมกิล จะยังคงรอคอยวันที่เค้ากลับสู่วงการบันเทิง ด้วยความรักและชื่นชมในผลงานของเค้ากันต่อไป

** คำเตือน **

1. ใครไม่ชอบ Kim Nam Gil กรุณาอย่าเข้ามาทำให้เสียบรรยากาศ

2. ระวังมีสปอยล์นะคะ เพราะการเเชร์ความรู้สึกถึงตัวละคร มันเลี่ยงการสปอยล์ได้ยาก

3. หากเกิดปัญหากระทู้ด๋อย กรุณาแจ้งหลังไมค์ด้วยค่ะ

4. กรุณางดโพสท์ ลิงค์ ที่เกี่ยวกับการ download ทั้งหลายทั้งปวงนะคะ  

เพื่ออมยิ้มของท่านจะได้ไม่กระเด็นกระดอนกันไปก่อนเวลาอันสมควร และกระทู้จะได้ไม่โดนอุ้ม  

หากอยากได้จริงๆ ให้เช็คหลังไมค์ หรือไม่ก็ ใช้ google ให้เป็นประโยชน์ที่สุดละกันค่ะ

5. รูปที่สมาชิกทุกท่านนำมาลง หาก save มาจากที่อื่น อยากให้ลง credit ที่รูปไว้ด้วยนะคะ  

เพื่อเป็นกำลังใจให้กับเจ้าของรูป แต่ถ้าจำไม่ได้ก็ไม่เป็นไรค่ะ  

ขอบคุณเพื่อนร่วมความรู้สึกทุกคนนะคะ ขอให้มีความสุขกับมุมน้อยๆ ของเราที่นี่ค่ะ

ขอบคุณ banner จากน้องนุชค่ะ

จากคุณ : i am kai
เขียนเมื่อ : 5 ส.ค. 53 21:04:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com