Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

~+[132]+~ A. Ra. Shi ~ เปิดบ้านต้อนรับยอด “ภาพที่ฉันกำลังมองดู” จ้า~{แตกประเด็นจาก A9532618}  

สวัสดีทุกคนค่ะ
มินนะดู HNA ล่าสุดยังคะ นิโนะฮามากกกก ฮ่าฮ่าฮ่า

แอบตกใจยอดขายที่พี่ๆ น้องๆ บ้านชิ เอามาฝาก พายุลูกนี้น่ากลัวเกินไปแล้วจริงๆ
แอบกลัวนะ...แต่ก็ยินดีด้วยนะคะ ที่มีคนสนับสนุนเยอะแยะขนาดนี้~  พลุพลุพลุ  

แล้วก็ตามหัวบ้าน “ภาพที่ฉันกำลังมองดู” ตอนนี้สาวๆ กำลังมองอะไรอยู่คะ
คงไม่ใช่จิคุบิโอจังนะ 5555 หรือจะเป็นไฝที่ต้นคอจุนจ๋า
....ปานที่หัวไหล่ไอบะจัง ....หรือจะเป็นขาขาวๆของนิโนะ
...หรือว่า....กล้ามแขนพี่โชคะ  ตอบมาซะดีๆ  
....ส่วนพี่โชเธอตอบไว้ว่า “พวกนายทั้งสี่คน” น่ารักเน๊าะ love

และ ขอขอบคุณทุกๆ คน ที่เข้ามาเยี่ยมบ้านชินะคะ ขอบคุณจริงๆ นะ  ทั้งที่แว่บเข้ามา ที่แวะมาคุย ที่เอาข่าว แม็ก ภาพแคป คลิป แปลต่างๆ แล้วก็อีกมากมายมาฝากกัน  ขอบคุณจากใจจริงค่ะ

ขอบคุณสำหรับคนที่ช่วยอัพเดทสายพิฟด้วยค่ะ จะได้สะดวกต่อคนแตกบ้าน (อิอิ)

ด้วยรัก จาก ที่รักของจุน ค่ะ ฮ่าฮ่าฮ่า
----------------------------------------------------------
แจ้ง 1 :: พี่ปุ๊ก(กาเซเนีย) ได้แปะวิธีจองตั๋ว อยู่ที่บ้านหลังที่120 คูหา 179 ค่ะ ใครสนใจลองกลับไปอ่านได้  ได้ความรู้เยอะเลย
แจ้ง 2 :: เรื่องซับคอน 5x10 หารายละเอียดดูได้ที่บ้านหลังที่ 117 และ 118 ค่ะ

แก้ไขเมื่อ 06 ส.ค. 53 21:03:24

จากคุณ : Gizem
เขียนเมื่อ : 6 ส.ค. 53 20:24:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com