Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

หนังรักเกาหลีในดวงใจคุณ  

หนังรักเกาหลีสำหรับผมแล้ว ผมยกให้ The Classic เป็นที่ 1  หนังเรื่องนี้ยังเป็นแรงบันดาลใจให้ผมมาเรียนภาพยนตร์และทำงานในวงการนี้อีกด้วย

แล้วสำหรับเพื่อนๆ ชอบเรื่องไหนกันบ้าง เอาแบบทั้ง ฮาขี้แตก หรือจะเศร้าสุดๆ ปะปนกันไป

ตอบหลายๆเรื่องก็ได้น่ะครับ จขกท จะไปหามาดูเพิ่มเติม ชอบเรื่องของประเทศนี้

ปล.หนังรักที่ผมชอบมากสุดจริงๆ คือ หนังบทรักแนวประเภท พระเอกหรือนางเอก ยอมเสียสละหรือทำบางสิ่งบางอย่างให้กับอีกฝ่ายอย่างสุดชีวิต เพราะสำหรับผมแล้ว ความรักคือการให้

จขกท ไม่ได้บ้าเกาหลีน่ะครับ แต่ชอบหนังที่มีเอกลักษณ์และบทแบบนี้ ซึ่งก็มีประเทศนี้แหละครับ ทำออกมาเยอะที่สุด

ปล.ขอเป็นหนังน่ะครับ ซีรี่ส์จะตอบก็ได้ครับ แต่เน้นหนัง

แก้ไขเมื่อ 08 ส.ค. 53 03:21:33

จากคุณ : NuTTeNN
เขียนเมื่อ : 8 ส.ค. 53 03:01:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com