Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เซ็งผีที่ชอบยื่นเท้าที่โรงหนัง แถมเจอผี BB ตามมาหลอนถึงเมกา 55 สะใจมันโดนด่า  

หลังจากเคยเจอผี BB ที่เมืองไทย หลายครั้ง  วันนี้มันตามมาหลอนถึงเมกาเลยค่ะ

เมื่อวันอาทิตย์ไปดูหนังเรื่อง salt ก็เดินๆไปหาที่นั่ง คือโรงหนังที่นี่เค้าไม่ได้ระบุที่นั่งค่ะ อยากนั่งตรงไหนก็ได้ค่ะ

พอไป เรากำลังจะไปนั่งแถว B กลางๆ หน่อย แต่เจอผีเท้ายาวมาจากไหนไม่ทราบ ยื่นเท้า มาที่พักแขนของแถว B ที่เราอยากนั่ง พอเรามองๆ  ผีอินเดียตนนั้น เค้าก็เห็นนะ  มากับแฟน แทนที่แฟน จะสะกิดให้หดขา ไม่เลย มันเอาเท้าอีกข้างมาวางรวมเป็นสองขา แถวยิ้มๆ ที่มุมปาก นั่นนน ดูมันทำ

ตอนแรกจะเข้าไปบอกว่าให้หดตรีนดำๆ ของคุณออกไปหน่อยได้มะ จะนั่ง แต่มาคิดดู ไม่เอาดีกว่า เราอี๋เอง รู้สึกสกปรก 55 เพราะเท้ามันเป็นของไม่ค่อยสะอาดเท่าไหร่นะสำหรับเรา(วงเล็บนะคะสำหรับเรา) เราเลยนั่ง ข้างๆ ไปหน่อยช่างมันค่ะ

หลังจากนั้น เราก็บ่นๆ กับแฟนว่าจริงๆ อยากนั่งตรงนั้น แต่มีคนเห็นแก่ตัววางเท้าไว้ แล้วใครจะไปนั่งได้ มันก็ไม่สำนึก มันได้ยินแน่ๆค่ะที่เราพูด พอซักพัก มีฝรั่งมา สองคนจะนั่งตรงที่ผีตนนั้นมันยื่นเท้า มันก็ยังไม่หดเท้า ฝรั่ังเลยบอกเลยว่า หนังยังไม่เริ่ม ยังไม่อีกหลายคนที่ยังเข้ามากันไม่หมด ทำแบบนี้มันเห็นแก่ตัวนะ ควรจะเคารพสิทธิคนอื่นบ้าง  ตอนนั้นโอ้ววว ในใจคิด กรรมตามเร็วจริงๆ

พอฝรั่งบอกเค้าเสียงดังๆ คนก็หันมามองน่ะสิคะ มันคงอาย เราก็หันไป ยิ้มมุมปากให้หนึ่งที 555

หลังจากนั่งดูนั่ง มีผี BB นั่งอยู่แถว C หน้าเราเลยค่ะ กดไม่เลิก ไปแยงตาม หลายรอบ กดอยู่นานมากกกกก จนกลางๆเรื่อง ฝรั่งข้างๆ เค้าคงทนไม่ไหว

บอกว่าอยากใช้โทรสับไปใช้ข้างนอก ไปมันแยงตา เค้าทนอยู่นานแล้วนะ ดูว่าเมื่อไหร่จะหยุด ไม่หยุดซะที เคารพคนอื่นบ้าง นี่โรงหนัง คนมาดูหนัง ไม่ใช่ที่เล่นโทรศัพท์  เพราะถ้าไม่หยุดเด๋วจะเรียกเจ้าหน้าที่ให้ย้ายเจ้คนเล่น BB เนี่ยไปที่อื่น เค้าเลยหยุดๆๆๆๆๆๆๆๆ เป็นการถาวร 555

ผี BB นี่มันร้ายจริงๆ หลอนไปทั่วเลย   เซ็งมากกับพวกไม่เคารพสถานที่ เคารพสิทธิคนอื่นเนี่ย

จากคุณ : สาวกคิตตี้
เขียนเมื่อ : 9 ส.ค. 53 23:01:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com