Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

~+[133]+~ A. Ra. Shi ~ "พายุถล่ม"{แตกประเด็นจาก A9553074}  

ตามหัวข้อเลยค่ะ "พายุถล่ม"

ทั้งแมก ทั้งแผงซีดี ทั้งหน้าจอทีวี และ...บ้านเราที่ฝนตกกันได้ทุกวันสิน่า (ก็มันฤดูฝนนี่นะ)

รายงานสรุปรวมยอดรวม 1 สัปดาห์ของอัลบั้มใหม่ก็ 7.31 แสนล้านชุด
พร้อมก้าวขึ้นอันดับหนึ่งของปีในหมวดอัลบั้มแล้วเรียบร้อย
และมีที่แน่นอนอยู่แล้วคือซิงเกิ้ล Trouble maker และ Monster ที่ครองที่ 1-2 อยู่

แมกกาซีนก็รอให้แปะมากมาย และศุกร์นี้เด็กลุงจ้อนจะไปเยี่ยม Mste กันถึง 3 วงคือ SMAP-TOKIO-ARASHI เย้~!

ขอบคุณทุกภาพ ข่าว แปล และทุกๆอย่างด้วยนะคะ และทุกๆคนที่มาเยี่ยมบ้านอาราชิด้วยนะคะ

----------------------------------------------------------
แจ้ง 1 :: พี่ปุ๊ก(กาเซเนีย) ได้แปะวิธีจองตั๋ว อยู่ที่บ้านหลังที่120 คูหา 179 ค่ะ ใครสนใจลองกลับไปอ่านได้  ได้ความรู้เยอะเลย
แจ้ง 2 :: เรื่องซับคอน 5x10 หารายละเอียดดูได้ที่บ้านหลังที่ 117 และ 118 ค่ะ

ปล. ขอบคุณพี่นอยและซี ที่ช่วยกันทำรูปเปิดบ้านด้วยค่ะ  ไนท์ทำรูปไว้เยอะจริงๆนะเนี่ย ^ ^;

แก้ไขเมื่อ 11 ส.ค. 53 09:17:12

จากคุณ : mars_anch
เขียนเมื่อ : 10 ส.ค. 53 23:42:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com